Nataka kujua kuhusu hili Masada tutani

Nataka kujua kuhusu hili Masada tutani

chox05

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Posts
231
Reaction score
98
Habari wana MMU,Mimi ni kijana katika pitapita zangu kwenye mahusiano kuna kama wadada wa3 nliotembea nao kunakitu walikuwa wananiambia nikama vinafanana nikajaribu kuwauliza kilamtu alipajibu la tofauti nikwamba wanadai tukifanya sex kunasehemu nagusa huko ndani kunamda ikawa inanipa shida upo katikati ya mchezo anatamani akutoe nlivyojaribu kuuliza wakwanza aliniambia ni mlango wa uzazi wapili akaniambia kizaz watatu akaniambia kidude ila hakunieleza vizuri kama kunamtu mwenye uelewa na hii kitu anifafanulie:what: shukrani
 
Inabidi nikutafute, ukigusa ndio nitajua ni jicho ama jino? Manake tutajuaje sasa na wewe umegusa kwao?

una umri gani?
 
Mkuu, katika "pitapita" zako umewapitia wangapi? ama wewe ni rough rider!!!!
 
nikwamba wanadai tukifanya sex kunasehemu nagusa huko ndani kunamda ikawa inanipa shida upo katikati ya mchezo anatamani akutoe

mkuu,

hebu jaribu ku-google kitu kinaitwa G-spot. sio uwanja wa mpira huo, hapana, ina maana kubwa sana katika suala unalolizungumzia hapa, bila shaka itaka ndio suluhisho na jibu la suala lako.

ama pitia nyuzi hizi kwa msaada zaidi..

https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/492735-g-spot.html

https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/395574-g-spot-jab.html

https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/394725-g-spot.html
 
Inaonesha una mguu wa mtoto wenye urefu wa inch9... Ulikuwa unagusa sevix
 
Mkuu, katika "pitapita" zako umewapitia wangapi? ama wewe ni rough rider!!!!

Mkuu dah siunajua wachache tu mkuu ukiachana na huyu unaamia kule sio rough rider😉
 
mkuu,

hebu jaribu ku-google kitu kinaitwa G-spot. sio uwanja wa mpira huo, hapana, ina maana kubwa sana katika suala unalolizungumzia hapa, bila shaka itaka ndio suluhisho na jibu la suala lako.

ama pitia nyuzi hizi kwa msaada zaidi..

https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/492735-g-spot.html

https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/395574-g-spot-jab.html

https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/394725-g-spot.html

Mkuu hii kitu g spot naijua siunajua si vijana tatizo hii huwa wanadai wanaumia
 
Inaonesha una mguu wa mtoto wenye urefu wa inch9... Ulikuwa unagusa sevix

Inchi9 :what:Ah mkuu yakawaida tu kama inchi5,mguu wamtoto siitakuwa balaa sasa:what: kunamtu aliniambia cervix is it possible kufika huko?
 
Utakuwa unagonga shingo ya uzazi ambayo kwa umombo huitwa cervix...

Kutokana na u-delicate wa ogani hiyo inapoguswa au kusuguliwa na uume huweza kusababisha maumivu eneo la kinena wakati na baada ya ngono...

Hata hivyo nakushauri uache uzinzi..
 
Inchi9 :what:Ah mkuu yakawaida tu kama inchi5,mguu wamtoto siitakuwa balaa sasa:what: kunamtu aliniambia cervix is it possible kufika huko?

hlo linawezekana kabisa! Unapogegeda ukigusa ile shingo ya mfuko wa uzaz mwanamke hupata maumivu..... Jitahidi usikandamize sana japo raha ya ile kitu inatakiwa izame yote.
 
Utakuwa unagonga shingo ya uzazi ambayo kwa umombo huitwa cervix...

Kutokana na u-delicate wa ogani hiyo inapoguswa au kusuguliwa na uume huweza kusababisha maumivu eneo la kinena wakati na baada ya ngono...

Hata hivyo nakushauri uache uzinzi..

Duh hii inamaana haipo mbali sna:what: mkuu mi sio mzinzi sema tu siunajua ukiachana na mtu kukaa single ngumu kimtindo hukawakii kunyetuka
 
hlo linawezekana kabisa! Unapogegeda ukigusa ile shingo ya mfuko wa uzaz mwanamke hupata maumivu..... Jitahidi usikandamize sana japo raha ya ile kitu inatakiwa izame yote.

Aksante sna kwakunifungua macho ,kuiacha njee dah
 
Duh hii inamaana haipo mbali sna:what: mkuu mi sio mzinzi sema tu siunajua ukiachana na mtu kukaa single ngumu kimtindo hukawakii kunyetuka

Si mbali sana ni kama sentimeta 15 tokea yalipo mashavu ya vulva...

Pia baadhi ya sex positions huchangia kusababishwa kwa hali hii...

Epuka sana kukandamiza uume wako na kugusa shingo ya kizazi...

Narudia tena mkuu, acha zinaa Mungu hapendi.
 
Si mbali sana ni kama sentimeta 15 tokea yalipo mashavu ya vulva...

Pia baadhi ya sex positions huchangia kusababishwa kwa hali hii...

Epuka sana kukandamiza uume wako na kugusa shingo ya kizazi...

Narudia tena mkuu, acha zinaa Mungu hapendi.

Mkuu aksante sna kwa kunifumbua macho,mkuu m sipendi zinaa sema tu watu hawaaminiki unakijikuta upo nahuyu mmebreakup upo nayule lakn especially kwass tunaotoka ikishakuwa longdistance relationship ni tatzo
 
Inabidi nikutafute, ukigusa ndio nitajua ni jicho ama jino? Manake tutajuaje sasa na wewe umegusa kwao?

una umri gani?

Unataka talaka kutoka kwa mumeo Pou eeh? Sherehekea pasaka bila majanga dadangu!
 
Si mbali sana ni kama sentimeta 15 tokea yalipo mashavu ya vulva...

Pia baadhi ya sex positions huchangia kusababishwa kwa hali hii...

Epuka sana kukandamiza uume wako na kugusa shingo ya kizazi...

Dr. umemaliza!!!
 
Habari wana MMU,Mimi ni kijana katika pitapita zangu kwenye mahusiano kuna kama wadada wa3 nliotembea nao kunakitu walikuwa wananiambia nikama vinafanana nikajaribu kuwauliza kilamtu alipajibu la tofauti nikwamba wanadai tukifanya sex kunasehemu nagusa huko ndani kunamda ikawa inanipa shida upo katikati ya mchezo anatamani akutoe nlivyojaribu kuuliza wakwanza aliniambia ni mlango wa uzazi wapili akaniambia kizaz watatu akaniambia kidude ila hakunieleza vizuri kama kunamtu mwenye uelewa na hii kitu anifafanulie:what: shukrani

case ya kawaida hiyo, badilisha style.... hapo umecheza style fulani matata, unahit mbali sana, so ukibadili style itakuwa poa, but ni kesi ya kawaida...........siweki picha
 
Itabidi somo la sexology liingizwe kwenye mtaala wa elimu ya sekondari. Maana naona vijana wanapata shida sana.
 
Back
Top Bottom