First class with honors ya 5.0
Kama anaweza kukariri urefu wa mabarabara, na kukariri takwimu ya samaki, atashindwa kukariri anachosoma?Kwa English ipi hiyo?
Kama anaweza kukariri urefu wa mabarabara, na kukariri takwimu ya samaki, atashindwa kukariri anachosoma?
ndio ushaweka hivyoooo😀Siweki comment yangu hapa nisije nikafungwa buree
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji100] [emoji100] [emoji100]
Kumbe anajua kukariri takwimu za samaki,bhac kweli sadam ni raisi wa kuwaitKama anaweza kukariri urefu wa mabarabara, na kukariri takwimu ya samaki, atashindwa kukariri anachosoma?
tehe tehe tehe tehe tehe teheMb
Kumbe anajua kukariri takwimu za samaki,bhac kweli sadam ni raisi wa kuwait