Nataka kujiunga chadema ili nigombee ubunge 2015


Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
197
Likes
13
Points
35
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
197 13 35
Nataka kujiunga na Chadema ili kukipanua chama hiki.Nimeisoma katiba ya Chadema, CUF na NCCR, lakini nimeona Chadema ni bora zaidi.Nimejaribu kuwasiliana na watu kama Zitto Kabwe bila mafanikio.
Baada ya hapo natarajia kugombea Ubunge 2015 pale Bariadi maana kwa muda mrefu chama kimekuwa hakina wagombea makini pale.Elimu yangu ni ya shahada ya uzamili (Masters)
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
so umekuja kuomba ushauri au untaka wakupatie kadi kupitia kwenye PC yako?
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Kama hata elimu uliyonayo huwezi kujua inaitwaje/inaandikwaje basi itakuwa ni tatizo hata ukipewa jukwaa uelezee nini kunachokufanya ugombee.Piga hodi kwanza jukwaani kwenye Utambulisho utajifunza mengi sana kabla ya kuomba ushauri ama kuwasilisha hoja.
Nataka kujiunga na Chadema ili kukipanua chama hiki.Nimeisoma katiba ya Chadema, CUF na NCCR, lakini nimeona Chadema ni bora zaidi.Nimejaribu kuwasiliana na watu kama Zitto Kabwe bila mafanikio.
Baada ya hapo natarajia kugombea Ubunge 2015 pale Bariadi maana kwa muda mrefu chama kimekuwa hakina wagombea makini pale.Elimu yangu ni ya shahada ya uzamili (Masters)
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
sasa hiyo masters(sijui ya kitu gani vile!) unashindwa kuitumia hata kujua uingie jukwaa gani?
sasa wagombea makini kati yako na hao waliotangulia ni nani!?
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
nataka kujiunga na chadema ili kukipanua chama hiki.nimeisoma katiba ya chadema, cuf na nccr, lakini nimeona chadema ni bora zaidi.nimejaribu kuwasiliana na watu kama zitto kabwe bila mafanikio.
Baada ya hapo natarajia kugombea ubunge 2015 pale bariadi maana kwa muda mrefu chama kimekuwa hakina wagombea makini pale.elimu yangu ni ya shahada ya uzamili (masters)

ati nini??
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
sasa hiyo masters(sijui ya kitu gani vile!) unashindwa kuitumia hata kujua uingie jukwaa gani?
sasa wagombea makini kati yako na hao waliotangulia ni nani!?


ha ha ha ha sio kosa lake hata mbuyu ulianza kama mchicha
Join Date : 2nd October 2011
Posts : 2

Rep Power : 0
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Ushaonesha hujielewi wewe, unabahatisha hadi mambo madogo madogo ambayo kwa elimu yako ulitakiwa uwe unayafanya kwa uhakika, inakuaje umeshindwa hata kutambua mada yako ni ya jukwaa gani...CHADEMA hapata kufaa! bt kwa ushauri...unapofungua tu homepage ya JF chini ya tangazo la airtel kuna majukwaa kwa ajili ya kila mada iliyoko kichwan mwako, sasa hii mada yako ni ya siasa nakushauri uipeleke jukwaa la siasa!
 
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
522
Likes
19
Points
35
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
522 19 35
Karibu kaka tuko pamoja
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
499
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 499 180
Karibu jamvini kwanza mkuu:::::
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,231
Likes
287
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,231 287 180
Unapotaka kuanza safari yeyote ile kuna mawili yatakayotokea. Wa2 wanaweza wakakuunga mkono mwanzo af baadae ukifanikiwa wataanza kutafuta njia za kukurudisha nyuma. Au wakakukatisha tamaa mwanzon af baadae ukifanikiwa ndo waanze kujipendekeza kwako. Ucfe moyo wala ucjali wanaongea nin kwa sasa. Coz wengne wanaropoka 2 bila logic ilimradi waonekane wameongea. Jipange sawasawa jaribu kuwaona wa2 wa chadema ngaz ya wilaya watakuelekeza cha kufanya. Nakutakia mafanikio mema.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,333
Likes
461
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,333 461 180
Nataka kujiunga na Chadema ili kukipanua chama hiki.Nimeisoma katiba ya Chadema, CUF na NCCR, lakini nimeona Chadema ni bora zaidi.Nimejaribu kuwasiliana na watu kama Zitto Kabwe bila mafanikio.
Baada ya hapo natarajia kugombea Ubunge 2015 pale Bariadi maana kwa muda mrefu chama kimekuwa hakina wagombea makini pale.Elimu yangu ni ya shahada ya uzamili (Masters)
Kweli wakati wa kumng'oa bwana mapesa umefika. Nakutakia heri. Naamini wenye contact watakupa au huko uliko tafuta ofisi za CDM ueleze hoja yako nadhani utaelekezwa; au uende huko huko Bariadi natumaini CDM watakuwa na ofisi.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Elimu sio issue!! Siasa za bongo ni lazima uwe na fedha, mtandao na uongo mwingi mdomoni.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Unapotaka kuanza safari yeyote ile kuna mawili yatakayotokea. Wa2 wanaweza wakakuunga mkono mwanzo af baadae ukifanikiwa wataanza kutafuta njia za kukurudisha nyuma. Au wakakukatisha tamaa mwanzon af baadae ukifanikiwa ndo waanze kujipendekeza kwako. Ucfe moyo wala ucjali wanaongea nin kwa sasa. Coz wengne wanaropoka 2 bila logic ilimradi waonekane wameongea. Jipange sawasawa jaribu kuwaona wa2 wa chadema ngaz ya wilaya watakuelekeza cha kufanya. Nakutakia mafanikio mema.
Ushauri murua huu
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Jipange tu kaka pamoja.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
Eeh,walimu wenu wanakazi sana!
 
Z

zantel

Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
70
Likes
0
Points
13
Z

zantel

Member
Joined Nov 27, 2007
70 0 13
Nataka kujiunga na Chadema ili kukipanua chama hiki.Nimeisoma katiba ya Chadema, CUF na NCCR, lakini nimeona Chadema ni bora zaidi.Nimejaribu kuwasiliana na watu kama Zitto Kabwe bila mafanikio.
Baada ya hapo natarajia kugombea Ubunge 2015 pale Bariadi maana kwa muda mrefu chama kimekuwa hakina wagombea makini pale.Elimu yangu ni ya shahada ya uzamili (Masters)
Bebe Ng'wanambula utanilwe nanani ebaryadi??, Nani amekuita??. Na kwamba unataka kugombea ubunge 2015??, sio ungekuwa na akili kwanza ya kuingia kwenye chama, ujaribu kukikulia chama, ukue kisera sio unaenda Chadema just kwa sababu 2015 unataka kugombea, hyo sio sababu na namna hyo huwezi kuwapata watu prominent kwenye chama, elimu yako ingekusaidia namna hata ya kuingia, kengele umepiga vibaya rudi pata kadi kisha sasa ufanye kazi na chama kikuelewe, kwani unazani 2010 Chadema hakikuwa na watu pale Igunga,? walikuwepo lakini bado walikuwa hawako sawia, si umeona mwenyewe hii juzi tayari sasa kuna mtu pale, rudi pata kadi kaa kwenye chama chapa kazi 2015 itakuwa njema kwako.
 
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
197
Likes
13
Points
35
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
197 13 35
Nashukuru sana wana jamvi kwa ushauri wenu,lakini kuna baadhi ya wanajamvi kazi yao ni kucritisize kila hoja.Hivi ni muhimu kujua masters yangu ni ya kitu gani?hebu mwenye namba za simu za Zitto kabwe anisaidie.
Tupeane moyo badala ya kuwa wakatisha tamaa
 
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
197
Likes
13
Points
35
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
197 13 35
hapa naomba ushauri on what I should do on my way forward.
 
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
197
Likes
13
Points
35
Ng'wanambula

Ng'wanambula

Senior Member
Joined Oct 2, 2011
197 13 35
Shida yako ni kujua hii master niliyonayo ni ya kitu gani au what is your concern?I think my area of specialization has nothing to do with politics,what is important,in my opinion,is the level of education I have.Hebu wana JF nishaurini
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
Shida yako ni kujua hii master niliyonayo ni ya kitu gani au what is your concern?I think my area of specialization has nothing to do with politics,what is important,in my opinion,is the level of education I have.Hebu wana JF nishaurini
kwanza umeingia sehemu sio ndomana wamekuona sio wakakupotezea,pili kutokana na elimu uliyonayo umeshindwa kuelewa sehenu ya kuweka hii post?hauko sirias,tatu wewe unatakiwa uombe na ulekezwe jinsi ya kutaka kujiunga chadema sio kung'anga'na na namba ya zito, hakushauri mtu kajipange ama sivyo endelea kutumbua mimacho
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,495