Nataka kufuga kuku wa kienyeji

StanyRosa

Member
Jan 1, 2017
11
45
Eneo langu Kubwa Ila halina fensi
Sasa natamani kufuga kuku 50-100
Naombeni ushauri na gharama za ujenzi wa banda la kuku
 

chikutentema

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
7,163
2,000
Unataka ushauri kwenye lipi....
Kuwa specific.....
1.aina ya kuku 2.chakula. 3.soko 4. Ulaji au nini you are too General...
 

Mediocrist

JF-Expert Member
Jan 27, 2015
1,597
2,000
Unataka ushauri kwenye lipi....
Kuwa specific.....
1.aina ya kuku 2.chakula. 3.soko 4. Ulaji au nini you are too General...
Mkuu mimi nahitaji hivyo vyote ambavyo umevitaja mkuu maana niko kwenye utafutaji wa mtaji ili nifanye hiki kitu sina uzoefu sana japo walikuwa wanafugwa nyumbani ila sio kibiashara sasa mimi nataka nifanye hiki kitu kibiashara,ahsanteh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom