Nataka kuachana nae ingawa bado nampenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuachana nae ingawa bado nampenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR SILENCE, Jun 22, 2012.

  1. M

    MR SILENCE Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo mimi ni mwanaume wa miaka 28 nina mchumba wa miaka 21 ambaye nimedumu nae kwa miaka miwili,juzi alinieleza kuwa baba yake hapendi aolewe na mtu wa kabila langu.Nilipotaka kujua msimamo wake hakutaka kusema chochote na mpaka sasa hayuko tayari kuzungumzia chochote kuhusu jambo hili akidai baba yake alikuwa anatania(hakuwa serious) pia imenikatisha tamaa kuendelea kumpenda maana hata kama atakuwa na msimamo tayari baba yake hata kuwa na amani kutupa baraka zake.Nimeogopa kumwacha sasa maana yuko chuo anafanya mitihani wiki hii ila baada ya hapo chochote chaweza tokea.Ukweli ni kwamba nampenda sana na sijawahi hata siku moja kumsaliti na sina mwingine zaidi yake.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mmmh, mbona umri wako unatosha kabisa kufanya maamuzi?

    Yaani mtu unamzidi miaka 7 naye akushinde kuongoza? Je familia utaweza.

    Acha kuishi kitamthilia bana.
     
  3. M

    MR SILENCE Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanamke wangu wa kwanza sijawahi kuwa na mwingine kabla kiasi cha kujiona mgeni wa mapenzi
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chief, hapo kwenye bold amesema baba yake alikuwa anatania, sasa hofu ya nini?! Kwenye maisha utaishi na yeye au babaake? Kikubwa ni msimamo wake yeye binafsi. Inawezekana alikuwa anataka kukupima aone reaction yako na utayari wako kupambana na difficult situation kama hizo. Ila kama bado una wasi wasi na upendo wake kwako subiri amalize mitihani umuite akueleze msimamo wako ili usije ukawa unaweza kwenye mradi usiolipa!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,048
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Safi sana... umeanza mapenzi na 27yrs..Kumbe watu kama nyie bado mpo..ndio maana angalau tunapata mvua.
    Akina Kongosho wameanza wakiwa na 6yrs!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu si ameishakwambia alikuwa anatania, sasa usichoelewa nini au hutaki utani?
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Dah! Exacly mamacita Kongosho - kama challenge hizi zinamshinda hakuna ndoa ataweza himili huyu...yani hendi kokote akioa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kabila gani na yeye kabila gani weka wazi upate msaada
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Pardon please. . .

    Kwa hiyo 21yrs anakufundisha a e i o u?
    :lie:(Basi mwambie hivi, unampenda sana, huwezi kumwacha hata mlima kilimnjaro uhamie Singida) basi hatamskiliza baba yake kuhusu kuachana


     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Yaani mie mimba ilikuwa na boyifurendi tena mtoto wa kihindi walikuwa majirani alipozaliwa akaitwa rejesh

     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaahhahahahaha! duh umenichekesha sana mkuu...
     
  12. M

    MR SILENCE Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kabila langu la nini kwani tunataka kutambika au kazi ya Nyerere bado tumeisahau?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Si ndo sababu ya kukataliwa jamani?

    Ila ususeme mwaya, watalikwiba.

     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama yupo chuo huyo ashapata kijamaa kingine ndio wanafanyiana mambo mpaka ameshaanza kukusahau, nyamaza kimya kamanda piga moyo konde, tulia atakuja maalum kwa ajili yako
     
  15. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe hujawahi ona ndoa zilizoanza kwa wawili kutoroshana na baada ya kuweka sawa zinadumu?????????Hapo nafasi ya wazazi ipo wapi???????Sema na Moyo wako juu ya mapenzi yako kwa Binti na sio Matakwa ya wengine ambao hawataishi na wewe
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Jambo ni dogo sana halistahili uamuzi wa kuachana time will tell vumilia utakuja kujua kama baba alikuwa anatania au la au yeye alibuni sababu.
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwanaume ni 'Mgalatia' na Mwanamke ni 'Mkorintho' .......... Haya tupe msaada!
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,197
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Baba yake analipenda sana kabila langu,kama vipi niunganishie mimi huyo mtoto nikusaidie kuoa,alafu kitakachofuata akubaliane na tabia zangu za ulevi sugu,kipigo na kushea penzi na mabaa maid coz nipo addicted nao sana,hapo ndipo atakapo ona umuhimu wa hisia au kabila katika ndoa.Swali linakuja kwako,kwani ulimtongoza baba yake au yeye,na je ulipomtongoza alimuambia baba yake kama katongozwa?na kama alimuambia alikubaliwa kuwa na wewe?huyo binti keshapata sharobaro anamsumbua anakosa tuu namna ya kuachana na wewe!!But thats my take!!!
     
  19. M

    MR SILENCE Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
Loading...