Natafutakazi ya Hotel Superviser

Natafutakazi ya Hotel Superviser

Calamity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Posts
856
Reaction score
47
MImi ni muhitimu wa (EastAfrica Utalii College) nina Diploma in Hotel management na mzoefu katika kazi hii kupitia sehemu mbalimbali na makampuni mbalimbali ya kitalii hapa nchini kwa sasa nipo mwanza. natafuta sehemu ya hotel yoyote yakufanya kazi.
 
We nn kujisumbua inamaana mpaka sasa huzijui hotel ziko wap.kama unazijua si uende kaagize soda kunywa umesimama name kutembeatembea tayar utakuwa unafanya supervision au siyo Kuwait mjanja kaz ni kwako.
 
WE MAPPAY nawewe isijibie fani usioijua pita nenda zako wanoielewa wakipita watajibu wapi nawapi schoolteacher akachoma mgonjwa sindano ya quinine.
 
Hata mi nashangaa we makenika harafu unasaka usimamizi wa hotel hii kali
 
Back
Top Bottom