Whatsap +255719263074 utatumiwa mzigo wako hadi Dodoma
Unatakiwa ufafanueNaomba anayefahamu bei ya tairi za linglong size 16 na zinapouzwa anijulishe asap...
Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu nisaidie bei za hizi kwanzaUnatakiwa ufafanue
205/55R16
215/55R16
215/60R16
Etc
Nipe bei ya hiziWhatsap +255719263074 utatumiwa mzigo wako hadi Dodoma
Unatakiwa ufafanue
205/55R16
215/55R16
215/60R16
Etc
Whatsap +255719263074 utatumiwa mzigo wako hadi Dodoma
Siuzi matairi, nimeweka angalizo tu.275/70R16-114T itakuwa bei gani Mkuu?
Habari mkuu.. Mimi nauza matairi lakini kwa kampuni unayotaka wewe sina ila bei zake zinauzwa 155000 ila kama brand nyingine kama goodride na dunlop ninazoHabari WanaJamiiForums,
Naomba anayefahamu bei ya tairi za linglong size 16 na zinapouzwa anijulishe ASAP.
Nipo Dodoma.
Ninayo kampuni ya triangle 185000 kwa maelezo zaidi 0714360270245/45R18
Naomba bei nipo Dar
Angalizo. hiyo sio bei ya jumlaHabari mkuu.. mimi nauza matairi lakini kwa kampuni unayotaka wewe sina ila bei zake zinauzwa 155000 ila kama brand nyingine kama goodride na dunlop ninazo
Bei ya 215/70R16 ya Goodride au Dunlop?Habari mkuu.. mimi nauza matairi lakini kwa kampuni unayotaka wewe sina ila bei zake zinauzwa 155000 ila kama brand nyingine kama goodride na dunlop ninazo
Goodride 170000Bei ya 215/70R16 ya Goodride au Dunlop?