Natafuta wateja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta wateja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by STEGRA, Aug 24, 2012.

  1. S

    STEGRA Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni sales and marketing manager wa hotel moja hapa dsm. For both resident and non resident. Hotel iko mnazi mmoja area, vyumba ni vizuri na safi. Breakfast ni free, vyumba vyote vina maji moto, wifi internet, dstv, air condition. Tunatoa huduma ya ufuaji pia room service hutolewa kwa wale wote wanaopendelea kupata mahitaji ya chakula chumbani.usafiri kutoka na kwenda air port,ubungo bus terminal na bandarini unapatikana kwa bei nafuu. Pia tunapokea maharusi (honey mooners).
    Pia hotel yetu ina mgahawa (restaurant) yenye wapishi waliobobea mapishi ya aina mbalimbali.
    Kwa upande wa vyumba (malazi) tunatoa commision kwa wale wote wanaotuletea wageni/ wateja
    kwa mawasiliano piga no 0713166237 au 0753607205
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,463
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    weka bei za vyumba bana!
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,274
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Umesema ni hotel? Nyota ngapi?..umesema ipo mnazi mmoja?..kuna parking za kutosha idadi ya vyumba mlivyonavyo?...weka bei tafadhali ikiwa kwa shilingi ya tanzania.
     
  4. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taja jina la hotel.
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hiyo hoteli haina hata jina ?
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Jamaa amesepa!

    Yaani TZ kila kitu tatizo! Customer care = 0, Marketing = -0 sijui kama tutafika!!

    Jamaa kaja na mbwembwe kibao lakini ona sasa alivyosepa! Watu wanaulizia bei Kimya, Wanaulizia jina la Kijihotel - Kimya! Kaaaazi kweli kweli!!
     
  7. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wabongo shidaaaaaaaaaaa.
     
  8. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe jina la hotel yako ni siri! Hii ni ajabu kweli kweli bana.
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teh teh Bongo, hata tukasali vipi hatutokei kwa style hii
     
  10. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyui ni dalali na deiwaka. inaonyesha wazi kuwa hana kabisa ujuzi wa masuala ya MARKETING! Hotel haina jina????? Duuu!!! Bei ya vyumba???? Nyota ngapi?????? Au ni GUEST BUBU!!!!!!!!!!!!
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sasa simu inafaa nini kama hata jina la hotel halijawekwa hadharani?? Kama ndo umeneja masoko huu, bado safari ipo.
     
  12. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    mpaka ss ashafukuzwa kazi huyu!
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaweza kufanya marketing bila kutaja jina la hiyo hotel? You must be joking.
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Atafukuzwa na nani Mkuu?

    Waliompa hayo madaraka ni wale wale wasiojua maana ya kujitangaza hapo unategemea nini Mkuu?

    Acha tusuesue tu! Pole pole ya mzee Kobe ilimfikisha mbali! Ndo kauli zetu hizo wa-Bongo
     
  15. S

    STEGRA Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hotel ina nyota moja, vyumba 67, parking ipo. Rate ni single 50,000 tshs, double ni 65,000 na suite ni 90,000. Kwa mawasiliano zaidi nipigie simu tafadhali
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kalabhaghao!!!!!

    Yani tuingie cost kutaka kujua jina?
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    Ni Mabwepande Hotel.
     
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa enzi zileee ..tungesema hii hoteli wananyonya damu! Yani jina nalo ni issue ya kupiga simu na kwa jinsi ya utitiri wa mahoteli hapa mjini.
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,099
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    Jamani msimtoe nduki mleta mada, hataki kutaja jina sababu analipwa on camission basisi sasa akitaja mkienda wenyewe bila yeye kuwapeleka itakula kwake, so anachotaka unampigia ankupeleka, au anbook then mkono nae unaenda kinywani.

    People be patient!
     
  20. richard.nzemya

    richard.nzemya Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kipapa kweli huyu
     
Loading...