Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 May 4, 2016 #41 Valentina said: Ungeambatanisha na sifa zako Click to expand... mh hapa hakuna mazuri tumeibiwa ngoja nikaseme tu
Valentina said: Ungeambatanisha na sifa zako Click to expand... mh hapa hakuna mazuri tumeibiwa ngoja nikaseme tu
Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 May 4, 2016 #42 Valentina said: Wansemelea kwa nani? Click to expand... ahaaaaa mumeo kakaangu yule tena dam dam nimwambie
Valentina said: Wansemelea kwa nani? Click to expand... ahaaaaa mumeo kakaangu yule tena dam dam nimwambie
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 May 4, 2016 #43 THE RICHARDS said: ahaaaaa mumeo kakaangu yule tena dam dam nimwambie Click to expand... Aah umwambie nini sasa jamani! Hujui kaka ako nampendaga sana
THE RICHARDS said: ahaaaaa mumeo kakaangu yule tena dam dam nimwambie Click to expand... Aah umwambie nini sasa jamani! Hujui kaka ako nampendaga sana
Horseshoe Arch JF-Expert Member Joined Aug 10, 2009 Posts 13,402 Reaction score 12,792 May 4, 2016 #44 Fanya kununua vocha za kama 500,000 za mitandao yote changanya kisha zichune uziweke hapa kwa mafungu ya mitandao husika kisha tutazi peak tuwapelekee wadogo zetu wajiunge upate kampani ya kuchart!
Fanya kununua vocha za kama 500,000 za mitandao yote changanya kisha zichune uziweke hapa kwa mafungu ya mitandao husika kisha tutazi peak tuwapelekee wadogo zetu wajiunge upate kampani ya kuchart!
Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 May 4, 2016 #45 Valentina said: Aah umwambie nini sasa jamani! Hujui kaka ako nampendaga sana Click to expand... AKATI nakuona unataka kuchepuka ivi ivi namwambia la sivyo unipe nisiseme hahaha mimi sidhuriani na kakaangu
Valentina said: Aah umwambie nini sasa jamani! Hujui kaka ako nampendaga sana Click to expand... AKATI nakuona unataka kuchepuka ivi ivi namwambia la sivyo unipe nisiseme hahaha mimi sidhuriani na kakaangu
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 May 4, 2016 #46 THE RICHARDS said: AKATI nakuona unataka kuchepuka ivi ivi namwambia la sivyo unipe nisiseme hahaha mimi sidhuriani na kakaangu Click to expand... Ah we kaka ako sithubutu kumchepukia. Anantosha
THE RICHARDS said: AKATI nakuona unataka kuchepuka ivi ivi namwambia la sivyo unipe nisiseme hahaha mimi sidhuriani na kakaangu Click to expand... Ah we kaka ako sithubutu kumchepukia. Anantosha
Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 May 4, 2016 #47 Valentina said: Ah we kaka ako sithubutu kumchepukia. Anantosha Click to expand... mimi damu moja nae ko haidhuru kuliko huko nje si unajua ushemeji unalinda na kula kidogo kuliko wale nje hahaa
Valentina said: Ah we kaka ako sithubutu kumchepukia. Anantosha Click to expand... mimi damu moja nae ko haidhuru kuliko huko nje si unajua ushemeji unalinda na kula kidogo kuliko wale nje hahaa
Django Doer JF-Expert Member Joined Jun 30, 2023 Posts 2,865 Reaction score 5,257 May 25, 2024 #48 Turnoff said: Hilo la kuambatanisha sifa ni lamsingi sana Click to expand... Duuh