masai dada JF-Expert Member Joined Dec 29, 2013 Posts 17,570 Reaction score 20,145 May 3, 2015 #21 boybway said: Yes masai Click to expand... mi nizo....
Ty_Vigilante JF-Expert Member Joined Jan 19, 2015 Posts 2,890 Reaction score 2,463 May 3, 2015 #22 mtamanyali said: huyo bob junior huoni swaga zake? Click to expand... Haaaaaaaaaaah haaaaaaaaah
Hunyu JF-Expert Member Joined Aug 19, 2014 Posts 4,773 Reaction score 4,341 May 4, 2015 #23 Kazi ipo, utakuwa umepotea njia we dogo. Kazana na masomo, simu inakudanganya, wenzio hapa wanamaisha yao. Mtegemea cha ndg hufa masikini, soma upate maisha yako usitegemee mali ya urithi.
Kazi ipo, utakuwa umepotea njia we dogo. Kazana na masomo, simu inakudanganya, wenzio hapa wanamaisha yao. Mtegemea cha ndg hufa masikini, soma upate maisha yako usitegemee mali ya urithi.