Natafuta Trey za kuhifadhia mayai

Natafuta Trey za kuhifadhia mayai

ISACOM

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2009
Posts
546
Reaction score
416
Habari bandugu...Wapi nawezapata Trey za bei nafuu....lakini pia wenye uzoefu wa kusafirisha mayai..Mnafungaje mzigo kwa kuanzia Trey Mia za mayai...?.
 
Kama upo dar nenda sokoni kkoo pale ndani kwny maduka ya pembejeo tray za mayai utapata kibao tu iwa za box au plastick
 
Habari bandugu...Wapi nawezapata Trey za bei nafuu....lakini pia wenye uzoefu wa kusafirisha mayai..Mnafungaje mzigo kwa kuanzia Trey Mia za mayai...?.
Nauza trei za karatasi zilizotumika lakini zina ubora ulele WA upya.kwa Kila trei ntakuuzia 200. Kusafirisha unapanga trei kwenye mabox makubwa na kuzibana vizuri .unaweza kusafirisha kwa njia ya bus etc kwenda mkoa wowote zinafika salama .nicheck
IMG_20190623_132241.jpeg
 
Back
Top Bottom