Natafuta timu ya mpira wa miguu

Natafuta timu ya mpira wa miguu

Ok naomba unisamehe

poa kesho ngoja nitamwambia alafu nione anasemaje

kama kuna cv zaidi unaeza nambia hiyo mchana ukinipm
 

Attachments

  • 1400617158788.jpg
    1400617158788.jpg
    23.7 KB · Views: 102
ukishindwa kabisa fanya mpango uende Azam football club kwani kila mwanzo mwa mwezi wanafanyaga usahili wa wachezaji wapya ndani ya chamazi complex.
 
ukishindwa kabisa fanya mpango uende Azam football club kwani kila mwanzo mwa mwezi wanafanyaga usahili wa wachezaji wapya ndani ya chamazi complex.

Huwa wanafanyaga muda gani
 
Mpira ni mchezo wa wazi hauhitaji kupigiwa pande juu kwa juu pasipo watu kukuona. We kajichanganye kwnye ndondo viwanja vya kinesi,makulumla,mwl nyerere,mizinga,mbezi, n.k utaonekana tu.. Kama unajua utaonekana tu
 
Mpira ni mchezo wa wazi hauhitaji kupigiwa pande juu kwa juu pasipo watu kukuona. We kajichanganye kwnye ndondo viwanja vya kinesi,makulumla,mwl nyerere,mizinga,mbezi, n.k utaonekana tu.. Kama unajua utaonekana tu

Ok powa broooi
 
Njoo NDANDA F.C ufanye majaribio kama una kiwango utasainishwa
 
Miaka 22, umri huo kwenye soka ni kama umebakiza miaka isiyozidi nane tu. Anyway, endelea kufanya mazoezi binafsi hata usikuwa mchezaji utaweza kuwa kocha.
Usimkatishe tamaa kijana wetu mbona GIGGS bado anaupiga!
 
Kama uko pouwa njoo Stand Utd tukupige interview ila nauli, malazi na chakula juu yako.. pia vifaa kama viatu, soks na shinguide utafute mwenyewe

Ipo wap hyo timu?
 
Usimkatishe tamaa kijana wetu mbona GIGGS bado anaupiga!

Uko sawa kabisa,jamaa wengine wana mentaliti za kuiga za kizungu eti ukifika miaka 30 mchezaji kwisha au ukifika mid 20 kama hujatoka kisoka wewe basi tena. Hii tabia wanayo sana waingereza na wanaisambaza sana kupitia katika media zao.
 
Hamna kitu hapo hata bongo huyu dogo kwa umri huu kwa soka la bongo ameshakuwa veterani kama pamoja na kucheza

ndondo kaja kujitangaza jf badala ajitangazie uwanjani!..

Uko sawa kabisa,jamaa wengine wana mentaliti za kuiga za kizungu eti ukifika miaka 30 mchezaji kwisha au ukifika mid 20 kama hujatoka kisoka wewe basi tena. Hii tabia wanayo sana waingereza na wanaisambaza sana kupitia katika media zao.
 
Hakuanza kutafuta timu kwenye mitandao tena akiwa na miaka 22,kacheza game ya kwanza manure akiwa na miaka 17

kabla hata ya miaka ishirini alikuwa ashachukua taji la ligi akicheza mechi kibao tu katika ligi,huyu dogo acheze tu kama

mimi kwa starehe siyo kama anavyotaka eti soccer limtoe haiwzekani tena!..

Usimkatishe tamaa kijana wetu mbona GIGGS bado anaupiga!
 
Hakuanza kutafuta timu kwenye mitandao tena akiwa na miaka 22,kacheza game ya kwanza manure akiwa na miaka 17

kabla hata ya miaka ishirini alikuwa ashachukua taji la ligi akicheza mechi kibao tu katika ligi,huyu dogo acheze tu kama

mimi kwa starehe siyo kama anavyotaka eti soccer limtoe haiwzekani tena!..
Kibongo bongo inawezekana cha kufanya tumpigie debe dogo wetu, tatizo letu wabongo watu wa kukatishana tamaa.

Unavyofikiri kina Drogba, Samuel eto'o na wengineo wa Magharibi sio mamluki wale?!

Wengi wachezaji wa kiafrika hasa Afrika ya Magharibi ni mamluki na wanacheza ligi kubwa tatizo letu sisi wabongo kubaniana kama kuna mmoja wa timu ya vijana kama unakumbuka hapa kwetu, timu imeshafika mbali wakuda wameenda kumletea unoko eti umri wake si wa kustahili kuchezea timu ya vijana. Hivi sisi wabongo tuna akili kweli?! ilitakiwa wamuache ukizingatia ile timu ya taifa ya vijana na inawakilisha taifa letu kwa ujumla.

Nakupa mfano hai ingawa ilikuwa zamani lakini kumbukumbu bado ninayo bila ya shaka hata wewe labda ulishawahi kumsikia mchezaji anaitwa NONDA SHABANI nafikiri alichezea Yanga(kama sio Simba) na hakusikika hapa Tanzania, lakini alipoondoka Afrika kwenda jitafutia nafasi ya kabumbu nchi za Ulaya alifanikiwa na akachezea klabu kubwa nchini UFARANSA na akacheza hadi klabu bingwa ulaya akiwa na timu hiyo ya Ufaransa.
 
Hamna kitu hapo hata bongo huyu dogo kwa umri huu kwa soka la bongo ameshakuwa veterani kama pamoja na kucheza

ndondo kaja kujitangaza jf badala ajitangazie uwanjani!..

Kwa uzoefu wangu mdogo tu wa mambo ya soka,naamini dogo bado ana nafasi iwapo tu atapata muongozo mzuri na kufanya mambo fulani muhimu ambayo siwezi kuyaweka humu. Nimewaona wengi kama dogo wanafanikiwa na wengine mnawaangalia kila siku katika EPL na ligi zingine za Ulaya na Afrika leo anataka kuleta kukatishana tamaa wakati milango iko wazi.

Sipendi kuendelea kuuliziwa na kuongelea Ghana, Nigeria au Ivory Coast wakati mimi ni MTANZANIA. Kwa nini nchi yetu tusiiweke katika ramani ya soka.

Wao wanaweza kwa nini sisi tushindwe...!
 
Kwa uzoefu wangu mdogo tu wa mambo ya soka,naamini dogo bado ana nafasi iwapo tu atapata muongozo mzuri na kufanya mambo fulani muhimu ambayo siwezi kuyaweka humu. Nimewaona wengi kama dogo wanafanikiwa na wengine mnawaangalia kila siku katika EPL na ligi zingine za Ulaya na Afrika leo anataka kuleta kukatishana tamaa wakati milango iko wazi.

Sipendi kuendelea kuuliziwa na kuongelea Ghana, Nigeria au Ivory Coast wakati mimi ni MTANZANIA. Kwa nini nchi yetu tusiiweke katika ramani ya soka.

Wao wanaweza kwa nini sisi tushindwe...!
Wewe unafikiri miaka yote hii wanayovuma hao jamaa wa Magharibi unataka niambia sisi hatuna wenye viwango au vipaji?
Tatizo la hapa nyumbani kwetu naweza sema kutopeana fursa na umimi ndio unaotukwamisha.

Mimi nakuhakikishia kuna watu kama METHOD MOGELA(Fundi R.I.P), HUSSEIN MARSHA viwango vyao hawa wakongwe kina OBI MIKEL, ESSIEN wanasubiri sana. Nani anataka kunibishia?!

Hao wawili niliowataja kwa uwezo wao(kiwango) wanasakata kabumbu popote ulimwenguni
 
Yeah ishu ya fursa ipo sana hasa ukitaka kujiunga na klabu fulani fulani au ukiwa katika klabu hizi kupewa nafasi ya kuondoka ni ngumu. Lakini pia kuna wale ambao hawajafikia kuwa katika timu kubwa mfano hawa wachezaji walio chini ya miaka 18 au walio juu ya 18 ambao hawana timu na wana uwezo wa kusukuma kabumbu tunawasaidiaje?

Pia kama hapa home hakuna fursa basi wachezaji waanze kutafuta nchi nyingine za Afrika ambako wanaweza kwenda kujaribu kufanya majaribio bila kusubiri mawakala.

Mimi naamini hata mchezaji akitaka kwenda kufanya majaribio Ulaya anaweza kupata nafasi hata bila kupitia wakala yoyote yule.Ili mradi tu azingatie masharti yote ya visa ya nchi hiyo.

Kikubwa ni wachezaji kujifunza na kujua ni wakati gani wa trial katika nchi fulani. Pia waache kukimbilia timu kubwa wakati wa trial zao. Wengi wanadhani wakimuona Drogba anakimbiza Chelsea wanadhani katoka Afrika moja kwa moja akatua london wanasahau kuwa jamaa kaishi sehemu tofauti ulaya kabla ya kutua chelsea.

Nafasi zipo nyingi lakini watu hawazioni na kama wanaziona hawajui jinsi ya kuzitumia
 
Back
Top Bottom