Natafuta timu ya mpira wa miguu

Natafuta timu ya mpira wa miguu

Lio 002

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2014
Posts
436
Reaction score
68
Mm ni kjana wa umri wa miaka 22 nina tafuta timuvya kuchezea yenye malengo pia yenye wachezaji wazur mm nina uwezo wa kucheza winga au midi filda plz naombeni mnisaidie wana jamvi
 
Funguka ndani ya nchi au nje ya nchi
 
Funguka ndani ya nchi au nje ya nchi

Nataka timu ndani ya nchi au hata kama ikitokea nafasi ya nje ya nchi itakuwa powa tu kwa ndani ya nchi timu nayoshiliki ligi kubwa kama daraja la kwanza au hata nkipata nafasi ya team b yoyote ya ligi kuu itakuwa powa tu
 
Mm ni kjana wa umri wa miaka 22 nina tafuta timuvya kuchezea yenye malengo pia yenye wachezaji wazur mm nina uwezo wa kucheza winga au midi filda plz naombeni mnisaidie wana jamvi
Miaka 22, umri huo kwenye soka ni kama umebakiza miaka isiyozidi nane tu. Anyway, endelea kufanya mazoezi binafsi hata usikuwa mchezaji utaweza kuwa kocha.
 
Mm ni kjana wa umri wa miaka 22 nina tafuta timuvya kuchezea yenye malengo pia yenye wachezaji wazur mm nina uwezo wa kucheza winga au midi filda plz naombeni mnisaidie wana jamvi

Miaka 22 hata hujajulikana kisoka?? Fanyakazi zingine achana na soka umri wa soka umeshakupita bwana mdogo
 
Profile langu nilishawahi kucheza copa cocacola mwaka 2009 timu ya mkowa wa morogoro sema baadaye nkaamuwa kufanya opportunity cost nikaamuwa nisome kwanza sasa nw nimeamuwa kurudi uwanjani rasmi ndugu naombeni mnisaidie
 
Ooyooo vipi netiboli itafaa kwa sababu hivi vilabu veatu ni kama bosheni tu hii net ni uhakika na mara tele huwa tunapata mialiko ya safari kama unguja na pemba na mombasa na malindi na lamu
 
kesho nitakupa namba ya muasisi mmoja ni rahisi kukuingiza kama utakizi vigezo

uko dar???

nipm mchana kesho kama hutojali

Powa brooo ntashukuru mm nw npo dar ndugu yangu but huyo jamaa ni wa timu gani?
 
Ooyooo vipi netiboli itafaa kwa sababu hivi vilabu veatu ni kama bosheni tu hii net ni uhakika na mara tele huwa tunapata mialiko ya safari kama unguja na pemba na mombasa na malindi na lamu

Hyo net miyeyusho brooo
 
Powa brooo ntashukuru mm nw npo dar ndugu yangu but huyo jamaa ni wa timu gani?

loooh UMEVURUGWA NINI MKUU HATA PICHA HUONI

MI,I NAITWA MASAI DADA NA SIO BRO LOOOH


achez mpira nishakwambia muasisi
 
Back
Top Bottom