Natafuta tecno m3

Natafuta tecno m3

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
675
Reaction score
49
wakuu mwenye tecno m3..bajet yngu ni sh 110,000...namb zngu ni 0767879784
 
doh kwa mpya usihangaike utauziwa sabuni rabda upate uded ila kwa mm nnaeuza mpya mpaka 130000 ntakuuzia ambapo ina memory ya 8gb na screen protector na cover yake free
 
doh kwa mpya usihangaike utauziwa sabuni rabda upate uded ila kwa mm nnaeuza mpya mpaka 130000 ntakuuzia ambapo ina memory ya 8gb na screen protector na cover yake free

Ila npm namb yko nxt tym ntakutafta
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom