cleokippo
JF-Expert Member
- Dec 21, 2014
- 2,147
- 1,851
Habari zenu wanajamvi, bila shaka kichwa cha habari hapo juu kimeshajieleza.
Mimi ni mfanyabiashara, nina gunia 20 za vitunguu swaumu sasa kwa yeyote anayefahamu soko zuri la bidhaa hii naomba ani inbox jamani
Nitatoa kamisheni kidogo kwa atakayenitafutia soko.
Karibuni
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi ni mfanyabiashara, nina gunia 20 za vitunguu swaumu sasa kwa yeyote anayefahamu soko zuri la bidhaa hii naomba ani inbox jamani
Nitatoa kamisheni kidogo kwa atakayenitafutia soko.
Karibuni
Sent using Jamii Forums mobile app