Natafuta soko la ndizi na mihogo Dar es salaam

Natafuta soko la ndizi na mihogo Dar es salaam

ZING SOKONI

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Posts
19,512
Reaction score
57,113
Wakuu naomba mwenye kujua soko la ndizi na mihogo kwa dar es salaam.
Au kama kuna mfanyabiashara yeyote ambaye yuko dar anitafute tufanye biashara ya kueleweka.
 
Budhaa hizo ziko chini ya madalali wa shamba na wa mjini. Ukija mwenyewe kuuza kazo.
 
Hapa sijakuelewa vizuri mkuu
Wakulima, wasafirishaji, wauzaji wa jumla sokoni na wanunuzi wa jumla wa mahotelini na masoko mengine wanaunganishwa na mtandao wa madalali. We wa mara 1 kupenya ni vigumu.
Tumo humu muda.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom