Natafuta Soko la Mayai ya Kienyeji

Natafuta Soko la Mayai ya Kienyeji

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Posts
1,945
Reaction score
1,801
Wakuu mimi niko Morogoro,ninakusanya mayai ya kienyeji na kuyauza.
Nahitaji soko kubwa la Dar,Moro na Dodoma.
Huko kote nitamfikishia mnunuzi kwa Tsh 15,000 kwa tray moja.Gharama za usafiri juu yangu.
Kama unahitaji au una connection usisite.
 
Wakuu mimi niko Morogoro,ninakusanya mayai ya kienyeji na kuyauza.
Nahitaji soko kubwa la Dar,Moro na Dodoma.
Huko kote nitamfikishia mnunuzi kwa Tsh 15,000 kwa tray moja.Gharama za usafiri juu yangu.
Kama unahitaji au una connection usisite.
Nenda kwenye mahotel mkuu ukazungumze nao.... hawatakuacha naamini
 
Wakuu mimi niko Morogoro,ninakusanya mayai ya kienyeji na kuyauza.
Nahitaji soko kubwa la Dar,Moro na Dodoma.
Huko kote nitamfikishia mnunuzi kwa Tsh 15,000 kwa tray moja.Gharama za usafiri juu yangu.
Kama unahitaji au una connection usisite.
Unamaanisha Yai moja ni 500/-??
Mbona ndio bei tunayonunulia rejareja dukani kwa Mangi??
 
Huku sisi tunanunua kwa tsh 12000/= jumla!
 
Wakuu mimi niko Morogoro,ninakusanya mayai ya kienyeji na kuyauza.
Nahitaji soko kubwa la Dar,Moro na Dodoma.
Huko kote nitamfikishia mnunuzi kwa Tsh 15,000 kwa tray moja.Gharama za usafiri juu yangu.
Kama unahitaji au una connection usisite.
Bei hiyo ni juu huku tunanunua rejareja hiyo 15,000 kwa tray na yapo mengi sana
 
Kama unaweza kuuza kwa 12000 njo tuongee biashara. Na je una uwezo wa kuleta mayai mangapi kwa wiki?
 
Kama unaweza kuuza kwa 12000 njo tuongee biashara. Na je una uwezo wa kuleta mayai mangapi kwa wiki?
 
Kama unaweza kuuza kwa 12000 njo tuongee biashara. Na je una uwezo wa kuleta mayai mangapi kwa wiki?
Salama boss, nimeona post yako hii, kama upo unaweza kufanya hivyo naomba unitafute tuyajenge tafadhali 0714028825
 
Back
Top Bottom