Natafuta shule ya kufundisha Biology,Chemistry na Physics

MOSHIFST

Senior Member
Jun 4, 2014
112
250
Wakuu niko Moshi natafuta shule ya kufundisha "theory & practicals" kwa masomo ya biology,chemistry na physics kwa O level.Kwa advanced level ni Biology na chemistry.Niko moshi mjini na naweza fundisha shuls ya aina yoyote ile
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,512
2,000
Mkuu unachekesha sana naona uko kimaslahi zaidi HV n professional Gan hiyo umesomea ya masomo matatu???...binafsi sijawahi kuiona labda unijuze..... NB; kama unataka kazi private school au government school omba hiyo kazi kwa masomo yako otherwise hutapata maana unaonekana kua kimaslahi zaidi au nenda centre ukafundshe hayo yote matatu
 

ilogelo

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
690
1,000
Wakuu niko Moshi natafuta shule ya kufundisha "theory & practicals" kwa masomo ya biology,chemistry na physics kwa O level.Kwa advanced level ni Biology na chemistry.Niko moshi mjini na naweza fundisha shuls ya aina yoyote ile
Itakuwa vizuri kama utaweka wasifu wako wa kitaaluma ili kuona namna ya kukusaidia.
 

MOSHIFST

Senior Member
Jun 4, 2014
112
250
Itakuwa vizuri kama utaweka wasifu wako wa kitaaluma ili kuona namna ya kukusaidia.
Mkuu nimepiga PCB but nina degree masuala mengine siyo ya elimu but nafanya kazi ya kitafiti na maabara hapa MOSHI so,natafuta kama extra job
 

ilogelo

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
690
1,000
Mkuu nimepiga PCB but nina degree masuala mengine siyo ya elimu but nafanya kazi ya kitafiti na maabara hapa MOSHI so,natafuta kama extra job
Kumbe una kazi! Ongeza ufanisi wako wa kazi badala ya kudandia fani za wenyewe. Kipato kitaongezeka kutokana na thamani yako kazini. Maisha mema mkuu.
 

AndreTheGiant

Member
May 13, 2017
6
20
Wakuu niko Moshi natafuta shule ya kufundisha "theory & practicals" kwa masomo ya biology,chemistry na physics kwa O level.Kwa advanced level ni Biology na chemistry.Niko moshi mjini na naweza fundisha shuls ya aina yoyote ile
umemaliza dgree
 

AndreTheGiant

Member
May 13, 2017
6
20
Wakuu niko Moshi natafuta shule ya kufundisha "theory & practicals" kwa masomo ya biology,chemistry na physics kwa O level.Kwa advanced level ni Biology na chemistry.Niko moshi mjini na naweza fundisha shuls ya aina yoyote ile
kuna shule hitaj mwalim wa sayans mondul
 

MTOTO YATIMA

Senior Member
Jul 1, 2012
147
225
Wakuu niko Moshi natafuta shule ya kufundisha "theory & practicals" kwa masomo ya biology,chemistry na physics kwa O level.Kwa advanced level ni Biology na chemistry.Niko moshi mjini na naweza fundisha shuls ya aina yoyote ile
ISM is Hiring wahi mshahara ni USD kama uko vzr ni hela ndefu
 

Robbykan

JF-Expert Member
Apr 24, 2015
515
500
Saivi ukitafuta extra job huwezi pata.. Shule za private siku hizi zinataka walimu wanaokaa muda mrefu zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom