Garfield
Senior Member
- Jan 13, 2020
- 109
- 373
Wanazengo habari za wakati huu
Naomba kuulizia kwa anayefahamu shule nzuri ya kutwa (English Medium) kwa mtoto (miaka 5-10) maeneo karibu na Mwana Nyamala, anisaidie kunipa jina la shule pamoja na mtaa iliyopo. Shule ada isiyozidi milioni moja (1 mil) kwa mwaka (ukiweka pamoja na usafiri -school bus)
Natanguliza shukrani.
Naomba kuulizia kwa anayefahamu shule nzuri ya kutwa (English Medium) kwa mtoto (miaka 5-10) maeneo karibu na Mwana Nyamala, anisaidie kunipa jina la shule pamoja na mtaa iliyopo. Shule ada isiyozidi milioni moja (1 mil) kwa mwaka (ukiweka pamoja na usafiri -school bus)
Natanguliza shukrani.