Natafuta Shamba ekari 200 hadi 500


M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Wana JF nataka kuwekeza kwenye kilimo kwanza. nahitaji kupata shamba maeneo ya mikoa ya pwani na morogoro pasiwe mbali sana na morogoro road. Kuna mtu yeyote mwenye msahada tafadhali
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,970
Likes
1,376
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,970 1,376 280
Hello Hongera sana kwa kuamua kuwekeza.

Nakushauri Nenda Wizara ya Ardhi uwaulize mashamba yapi huko morogoro hayana mtu.

Au nenda CHC -http://www.chc.co.tz/

T
atizo ni taarifa (information) ili kujua mashamba yapi yapo wazi (hayana watu).

Kwanza anza kutafuta information, au TIC.

Nina hofu tu na Tatizo la rushwa, utakuwa tayari kuhongaaaa??? Maana serikali yetu bwana hupati kitu mpaka utoe rushwa.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
Ninalo ninauza ni pm ila langu ni ekari 100..
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Hello Hongera sana kwa kuamua kuwekeza.

Nakushauri Nenda Wizara ya Ardhi uwaulize mashamba yapi huko morogoro hayana mtu.

Au nenda CHC -http://www.chc.co.tz/

T
atizo ni taarifa (information) ili kujua mashamba yapi yapo wazi (hayana watu).

Kwanza anza kutafuta information, au TIC.

Nina hofu tu na Tatizo la rushwa, utakuwa tayari kuhongaaaa??? Maana serikali yetu bwana hupati kitu mpaka utoe rushwa.
Mkuu nashukuru kwa taarifa, ila hiyo link CHC haisemi chochote kuhusu mashamba. Kuhusu rushwa hakuna wasiwasi, mimi bongo ni kwetu nitacheza nao tu, nitadai haki yangu kwa sheria na siyo rushwa mfano Nilipata kiwanja mbwewe bila rushwa.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
942
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 942 280
mi nina eka 100 arusha sehem safi sana linafaa kwa hotel au lodge . kama vp ni pm
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
mi nina eka 100 arusha sehem safi sana linafaa kwa hotel au lodge . kama vp ni pm
Asante ila natafuta maeneo ya pwani na morogoro pembeni mwa barabara ya morogoro
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,956
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,956 280
Ni PM nina hekari 300 nauza bei ya kutupa linafaa sana kwa kilimol cha mpunga
 
M

mwanandugu

Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
44
Likes
0
Points
0
M

mwanandugu

Member
Joined Mar 23, 2014
44 0 0
Mashamba yanauzwa Kisarawe.
Bei kwa ekari moja ni Tshs. 1.5m (Milioni moja na nusu).
Kuna umbali wa kilomita 60 kutoka Ubungo.
Mashamba yamepimwa ila bado hati.
Kuna jumla ya ekari 267.
Maji yapo ya visima vya kuchimba ardhini.
Barabara inapitika vizuri.
Wateja ni wengi. Wahi usije kujilaumu baadaye.
Wasiliana na Oswald kwa simu namba 0784342634 au 0767342632
Au E-mail : cosiastore@yahoo.fr
 
N

nic lg

Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
6
Likes
0
Points
0
N

nic lg

Member
Joined Jan 16, 2014
6 0 0
lipo shamba morogoro eneo la kingolwira eka 520.lipo km 7 barabara ya dar moro.ukivuka magereza tu ndio lipo hilo shamba lipo pembeni ya mto ngerengere.lina tilte ded.0655000442 tuongee zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,551
Members 474,641
Posts 29,226,619