NATAFUTA SEHEMU NZURI YA BIASHARA YA COFFEE SHOP

Nyankuzi

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
466
500
Wapendwa naomba msaada natafuta good location for coffee shop&restaurant business kwa mwenye conection na wamiliki wa shoping center,mall etc etc ani conect nahangaika mno namadalali bila mafanikio maeneo nayotaka mikocheni,masaki,oysterbay,city center budget yangu monthly ni 1000$ambayo in tsh ni million 2 kwa mawasiliano 0625540438
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom