Natafuta rafiki wa kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by grafani11, May 24, 2011.

  1. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Mimi ni kijana mwana JF mwenzenu najitokeza kwa mara ya kwanza kutokea DSM kutafuta mwanadada/msichana mrembo wa kunifaa. Sifa zangu ni; Umri miaka 34, Kabila Mtanzania, Mtoto wa mkulima anayekwenda na wakati, Urefu ft 6, Elimu ya chuo. Kwa kuwa mimi napenda kusoma,kupumzika/kutoka sehemu tulivu na kubadilishana mawazo ya kimaendeleo nk. Ningependa na yeye awe na sifa zifuatazo; Kabila lolote, Mrefu kidogo, Umbo la kiafrika, Asiwe mpenda vitu bali mpenda Utu maana mimi ni mtoto wa mkulima sio wa wenye vijisenti, Aliyenizidi Umri kidogo sio shida kwani ni namba tu ila wa chini yangu ni bora zaidi. Thanx-:A S-rose:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    du! kaka post ya kwanza tu umekimbilia kutafuta binti? hujaona jukwaa la utambulisho?
    but
    you are welcome
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    Join Date : 24th May 2011
    Posts : 1
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280

    mwenye nia awasiliane na wewe kwa njia gani?
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hajapita jukwaa lako huyu
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakupa dadaangu.
     
  7. S

    SACoNa Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safiiiiii tunataka watu wenye moyo kama wako.
     
  8. L

    Loloo JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni pm ila me mtoto wa mfanyabiashara ila vigezo vingine ninavyo
     
  9. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1,333
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    vipi,umeshapata?
     
  10. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    loh!makubwa....kuanza na kuanza tu unatafuta kibinti,...kumbe JF kuna mademu wa kumwaga eh?kina dada wa JF tupo juuu!wish u ol da bect ukipata unitonye nicmamie haruc,...ukienda kwao kujitambulisha ucnsahau kaka,...welcome in jf...the houc of big thinkers.....:A S 103:
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    yaani nashindwa nikusaidieje.lakini usikonde,kuna ndugu yangu anaitwa husninyo,ana kila kigezo ulichotaja.hana makuu,anapenda utu siyo vitu,hana ubaguzi,ni mwaminifu,anapenda kusafiri na ni mcha Mungu.je utamkubali nikuunganishie?yeye hana tatito wewe tu.mia
     
Loading...