pemata2001
Member
- Jul 31, 2011
- 7
- 0
Unaweza kwenda Shauri moyo hapo jirani na kituo cha Basi cha darajani ipo Camp ya Ilala. Walinzi hupokea maombi na kuyafikisha Hr pasi na shaka.Asante sana ndugu
Unaweza kwenda Shauri moyo hapo jirani na kituo cha Basi cha darajani ipo Camp ya Ilala. Walinzi hupokea maombi na kuyafikisha Hr pasi na shaka.Asante sana ndugu
Hivi walinzi huwa ni kwanini wanatufanyia hivi? Au ni maelekezo kutoka juu?Na ukifika getini tafuta uongo wowote adi uruhusiwe kumwona hr ukisema umeleta cv cjui ntaka nikbabidh hr walinz wanagoma wanaid hr hayupo wanakwambia acha cv itafika andika na namba zako za cm ukiacha tyu apo cv getn imekula wako
Hivi walinzi huwa ni kwanini wanatufanyia hivi? Au ni maelekezo kutoka juu?
Sasa kama ni hivyo ukifanikiwa kuingia ndani si utakuwa umemharibia kibarua chake😅😅😅 mchezo wa kutafuta kazi hauhitaji hasira kwakweli.walinzi ni watu wenye roho ndogo sana hasa wakiwa kwenye mageti ya kampuni au kiwandani,unacho ambiwa ni kweli kabisa usipuuzie maana hata walinzi wata kupuuza.