El nino jr
Member
- Aug 7, 2014
- 66
- 24
Habari za asubuhi wana jf,natafuta nyumba ya kupanga arusha kati ya sakina au morombo inaitajika ndan ya wiki hii yaan( single selfu-chumba,sebule,jiko,choo na maji na umeme visiwe vya kushea) nyumba isiwe mbali pia na stand au barabara ya magari.
Mawasiliano yng ni : 0622984993
Ukinikosa hewan pia naomba ni pm
Asante nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mawasiliano yng ni : 0622984993
Ukinikosa hewan pia naomba ni pm
Asante nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app