Natafuta Nyumba ya kununa Gongo la mboto


Swordfisher

Swordfisher

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
239
Likes
4
Points
35
Swordfisher

Swordfisher

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
239 4 35
Natafuta nyumba ya kununua Gongo la mboto iliyo na hati.
Bei iwe kati ya Milioni 25 mpaka 30 ila ifanane na bei yake.
Location: Isiwe mbali na barabara ya lami ya pugu kuzidi kilomita 5
Status: Isiwe na Mgogoro wowote wa kifamilia au kiserikali,kiusajili n.k
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
hiyo bei mkuu, labda ifanane na bei kama ulivyosema. Km 5 toka pugu road nadhani tafuta kiwanja. Ila tofauti na maeneo hayo nje kidogo unaweza kupata nyumba nzuri.
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
Natafuta nyumba ya kununua Gongo la mboto iliyo na hati.
Bei iwe kati ya Milioni 25 mpaka 30 ila ifanane na bei yake.
Location: Isiwe mbali na barabara ya lami ya pugu kuzidi kilomita 5
Status: Isiwe na Mgogoro wowote wa kifamilia au kiserikali,kiusajili n.k
hujasema iwe na vyumba vingapi?
hujasema kama fensi ni lazima au vyovyote?
hujasema kama iwe na umeme ni lazima vyovyote?
hujasema kama iwe na maji ni lazima au vyovyote?
hujasema kama iwe ya udongo au tofali au vyovyote?
hujasema iwe ime-ezekwa kwa nyasi vigae au bati?
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778