natafuta nyumba tabata jamanii..


Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,563
Likes
2,888
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,563 2,888 280
Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya tabata jamani..
 
S

specter

Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
3
S

specter

Member
Joined Dec 5, 2013
28 0 3
Nyumba ya kupanga au kununua? N kama kupanga ni full house au rum kadhaa?
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,728 280
Kama tabata utapata
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya tabata jamani..
funguka vizuri usaidiwe,

tabata kubwa, hujali tabata gani alimradi ni nyumba?
nyumba ya vyumba vingapi?
uwezo wako wa kodi mwisho ngapi?
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
206
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 206 160
wewe wa kiume au wa kike?kuna mzee mmoja ana nyumba tabata anataka binti ambae hajaolewa.kama uko tayari sema
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
wewe wa kiume au wa kike?kuna mzee mmoja ana nyumba tabata anataka binti ambae hajaolewa.kama uko tayari sema
Huyo mzee ni wa kumuogopa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,292
Members 475,050
Posts 29,253,134