Natafuta mwanamke ambaye yupo tyr kuolewa.

Natafuta mwanamke ambaye yupo tyr kuolewa.

Joined
Nov 30, 2017
Posts
2
Reaction score
4

Naitwa Davidson mwenye umri wa miaka 35,Elimu yangu ya kidato Cha nne,kazi biashara ndogondogo,
Natafuta mke wa kuoa amnaye yupo tyr kuolewa,mwenye umri wa miaka 27-30 ,awe anajitambua na kujielewa vizuri,awe na mapenzi ya dhati,njoo pm Kama upo tyr,au nitafute kwa namba 0689425236 tuyajenge.karibuni sana.ni kwa walio serious tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom