Natafuta mwanafunzi yoyote wa Chuo cha Ushirika Moshi

Natafuta mwanafunzi yoyote wa Chuo cha Ushirika Moshi

Ndio_Ze2

Member
Joined
Feb 22, 2017
Posts
26
Reaction score
13
Wakuu habari zenu, natumai mnamalizia mapumziko ya wiki vyema.

Naomba msaada wa mwanafunzi yoyote aliepo Chuo cha Ushirika Moshi. Nategemea kuanza Masters hapo ila nipo Zanzibar na sina jamaa huko wala sikuwahi kufika.

Kwa mawasiliano atanisaidia sana. Ahsanteni
 
Dah bro huniamini? Anyway naomba kufaham lini ni siku ya mwisho kufanya registration kwa ngazi ya masters? Pale hostel wanuruhusu m'funzi kuchukua chumba na mkewe?
Dadangu anasoma pale, lakini Mkuu nisamehe sana siwezi kukupa contact zake,wewe kama una maswali niulize mimi nitakusaidia kumuuliza.
 
Dah bro huniamini? Anyway naomba kufaham lini ni siku ya mwisho kufanya registration kwa ngazi ya masters? Pale hostel wanuruhusu m'funzi kuchukua chumba na mkewe?
Nitakupa jibu kesho Mkuu, nikishindwa kufanya hapa nifuate PM
 
Dah bro huniamini? Anyway naomba kufaham lini ni siku ya mwisho kufanya registration kwa ngazi ya masters? Pale hostel wanuruhusu m'funzi kuchukua chumba na mkewe?
Mpigie mwenye namba hii muulize yoooteee utajibiwa mkuu,
0757 48 93 47
0712 39 62 33

Jitahidi kumpigia usibipu wala kutuma sms. Pia ni vema upige saa kazi kuondoa usumbufu wa kupiga usiku ili hali labda "anaongea" na mkewe.
 
Back
Top Bottom