Natafuta mume

I

irene2019

Member
Joined
Nov 19, 2018
Messages
13
Points
45
I

irene2019

Member
Joined Nov 19, 2018
13 45
Habari za muda huu wapendwa! Niende moja kwa moja kwenye dhumuni langu, nipo hapa kutafuta mume yaani mwanaume ambaye tutaanza nae urafiki kisha mahusiano Mungu akijalia tuwe mume na mke
SIFA ZANGU
maji ya kunde
Sio mnene yani mwembamba kiasi
Miaka 25
Nina mtoto mmoja
Mjasiriamali
Mcha Mungu
Mkristo
SIFA ZA NINAE MTAKA
Awe mkristo
Muajiriwa ama kajiajiri
Mcha Mungu
Miaka 28 mpka 40
Asiwe mnene sanaaa
Mengine zaidi tutajulishana PM
Karibuni
ASAP
 
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Messages
2,051
Points
2,000
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2017
2,051 2,000
Habari za muda huu wapendwa! Niende moja kwa moja kwenye dhumuni langu, nipo hapa kutafuta mume yaani mwanaume ambaye tutaanza nae urafiki kisha mahusiano Mungu akijalia tuwe mume na mke
SIFA ZANGU
maji ya kunde
Sio mnene yani mwembamba kiasi
Miaka 25
Nina mtoto mmoja
Mjasiriamali
Mcha Mungu
Mkristo
SIFA ZA NINAE MTAKA
Awe mkristo
Muajiriwa ama kajiajiri
Mcha Mungu
Miaka 28 mpka 40
Asiwe mnene sanaaa
Mengine zaidi tutajulishana PM
Karibuni
ASAP
Why usiweke no apa Irene!! Ikawa rahisi!!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,177 2,000
Hiki kigezo cha kuajiriwa huwa kinakukosesheni sana watu sahihi...kwani mzazi mwezio hakuwa mwajiriwa na ndiyo sababyu ya mahusiano yenu kutofika mbali?
 
rudovick

rudovick

Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
37
Points
125
rudovick

rudovick

Member
Joined Nov 27, 2014
37 125
Miaka 25 ....... Mcha Mungu..........Mtoto mmoja..........
...................????????????
Habari za muda huu wapendwa! Niende moja kwa moja kwenye dhumuni langu, nipo hapa kutafuta mume yaani mwanaume ambaye tutaanza nae urafiki kisha mahusiano Mungu akijalia tuwe mume na mke
SIFA ZANGU
maji ya kunde
Sio mnene yani mwembamba kiasi
Miaka 25
Nina mtoto mmoja
Mjasiriamali
Mcha Mungu
Mkristo
SIFA ZA NINAE MTAKA
Awe mkristo
Muajiriwa ama kajiajiri
Mcha Mungu
Miaka 28 mpka 40
Asiwe mnene sanaaa
Mengine zaidi tutajulishana PM
Karibuni
ASAP
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
10,155
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
10,155 2,000
unakwama wapi Irene yaani mtaani, ibadani kote huko kwenye mizunguko yako umekosa. Pole sana ukipata msinisahau kadi. napenda sana wali wa kwenye shughuli.
 
tzkwanza

tzkwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
810
Points
1,000
tzkwanza

tzkwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
810 1,000
Hiki kigezo cha kuajiriwa huwa kinakukosesheni sana watu sahihi...kwani mzazi mwezio hakuwa mwajiriwa na ndiyo sababyu ya mahusiano yenu kutofika mbali?
Swali zuri sana. Pia amesema yeye ni mcha Mungu sasa kama yeye ni mcha Mungu ilikuwaje akakubali kuzalishwa katika umri mdogo kama huo? MchaMungu hataki mnene anataka muajiriwa....ha ha ha
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,177 2,000
Swali zuri sana. Pia amesema yeye ni mcha Mungu sasa kama yeye ni mcha Mungu ilikuwaje akakubali kuzalishwa katika umri mdogo kama huo? MchaMungu hataki mnene anataka muajiriwa....ha ha ha
sikatai huenda mtukubadilika kumcha Mungu wakati jua lishazama...huku kumcha Mungu ni kichaka tu cha kujificha na ama kuficha madhambi watu waliyofanya kabala ya huko kumcha Mungu!
 

Forum statistics

Threads 1,342,653
Members 514,741
Posts 32,758,867
Top