Natafuta mtu wa kunidhamini biashara kwa mali kauli

Natafuta mtu wa kunidhamini biashara kwa mali kauli

cleokippo

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2014
Posts
2,148
Reaction score
1,851
Mini ni mjasiliamali nipo Morogoro mjini, ninajishughulisha na biashara ya electronics kama vile computer, laptop, tv, radio, friji nk, nina frem ambayo naimiliki kihalali kabisa kwenye jengo la CCM, tatizo mtaji wangu ni mdogo sana ivyo kwa yeyote atakayekuwa tayari kufanya kama uwekezaji kwa kunidhamin mzigo kwa mali kauli bas ani PM ili tuweze kuelekezana jins ya kufanya.

Nimeweka bandiko hili sababu wapo watu nje ya Moro wanatamani mimi natafuta mtu wa kunidhamini biashara malipo ya frem na kodi zote ni juu yangu . Masharti kwa anayetaka kuwekeza ni kwamba bei ziwe za kawaida ili na mimi niweze kupata japo kidogo! atakayekuwa tayari anaruhusiwa kuja kuangalia eneo la biashara ili kama atakuwa tayar tufanye taratibu za mkataba kwa mwanasheria au hata kwa serikali ya mtaa kisha tuanze kupiga kazi
 
Mini ni mjasiliamar nipo Morogoro mjin, ninajishughulisha na biashara ya electronics kama vile computer, laptop, tv, radio, friji nk, nina frem ambayo naimiliki kihalali kabisa kwenye jengo la CCM, tatizo mtaji wangu ni mdogo sana ivyo kwa yeyote atakayekuwa tayar kufanya kama uwekezaji kwa kunidhamin mzigo kwa mali kauli bas ani PM ili tuweze kuelekezana jins ya kufanya! nimeweka bandiko hili sababu wapo watu nje ya Moro wanataman kufanya uwekezaji Moro ila tatizo linakuja ni namna gan wanaweza kuwekeza! kwaivyo mimi natafuta mtu wa kunidhamin biashara malipo ya frem na kodi zote ni juu yangu . Masharti kwa anayetaka kuwekeza ni kwamba bei ziwe za kawaida ili na mm niweze kupata japo kidogo! atakayekuwa tayar anaruhusiwa kuja kuangalia eneo la biashara ili kama atakuwa tayar tufanye taratibu za mkataba kwa mwanasheria au hata kwa serikali ya mtaa kisha tuanze kupiga kazi
Hapo si kuna meridian pembeni weka mzgo leo uamke na mtaji kesho
 
Ungechanganua vizuri unahitaji kiasi gani, ufanyie nini kama kukuza biashara yako au kufungua project nyingine!?, na mwekezaji atafaidikaje na hiyo project yako (kama kuna riba au mtagawana vipi) maswala ya pm, JF ina members 400k+ wakikupm wote utajibu!?
 
kwa sababu nimetaja CCCM tu ndio unaiongelea meridian? we unajua majengo ya CCM moro yako mangapi? kwan hata sabasaba si ni majengo ya CCM napo kuna meridian? CHIPUKIZI napo si CCM napo kuna meridian? Mtaa wa ngoto pale karibu na CRDB si kuna CCM WILAYA pale napo kuna meridian? kwaiyo acha ku kariri ndugu tunatafuta fursa sasa hv huu ni mwaka mwingine tena nashangaa still unaleta za 2017
 
Ungechanganua vizuri unahitaji kiasi gani, ufanyie nini kama kukuza biashara yako au kufungua project nyingine!?, na mwekezaji atafaidikaje na hiyo project yako (kama kuna riba au mtagawana vipi) maswala ya pm, JF ina members 400k+ wakikupm wote utajibu!?
Nadhani anachotaka km wewe una mzigo au biashara ya electronic kama alivyotaja hapo juu ndo unampelekea ili auze BT usimtajie bei kubwa sana ili Na yeye aweze kupata faida that means mzingo wako atakuuzia Na utapata faida nae pia apate faida hii ndo maana ya Mali kauli business
 
nadhan umefafanuliwa vzr sana apo mkishimudu
 
Ungechanganua vizuri unahitaji kiasi gani, ufanyie nini kama kukuza biashara yako au kufungua project nyingine!?, na mwekezaji atafaidikaje na hiyo project yako (kama kuna riba au mtagawana vipi) maswala ya pm, JF ina members 400k+ wakikupm wote utajibu!?
Nadhani ungeuliza maana ya neno mali kauli kwanza.
 
Nadhani anachotaka km wewe una mzigo au biashara ya electronic kama alivyotaja hapo juu ndo unampelekea ili auze BT usimtajie bei kubwa sana ili Na yeye aweze kupata faida that means mzingo wako atakuuzia Na utapata faida nae pia apate faida hii ndo maana ya Mali kauli business
Shukran!!!
 
Mi ningejitokeza tatizo huyo uliyepanga kwake SIMWAMINI... hatabiriki na ni kigeugeu. Ana tabia kama za fisi mroho aliyezoea kunyemelea mzoga. Hachelewi kukugeuka kwa kisingizio cha kodi na uhujumu uchumi
 
Mi ningejitokeza tatizo huyo uliyepanga kwake SIMWAMINI... hatabiriki na ni kigeugeu. Ana tabia kama za fisi mroho aliyezoea kunyemelea mzoga. Hachelewi kukugeuka kwa kisingizio cha kodi na uhujumu uchumi
sema huna pesa acha porojo
 
Back
Top Bottom