Natafuta mtaalamu wa kuuza duka la madawa ya mifugo

Natafuta mtaalamu wa kuuza duka la madawa ya mifugo

Joined
Mar 18, 2015
Posts
51
Reaction score
0
Mtaalamu wa kuuza Duka la Madawa ya mifugo anahitajika haraka sana. Awe na sifa zifuatazo: Awe na Certificate ya Animal Health and production kutoka Chuo kinachotambulika PIGA SASA HIVI SIMU NA. 0764 601903
 
Mtaalamu wa kuuza Duka la Madawa ya mifugo anahitajika haraka sana. Awe na sifa zifuatazo: Awe na Certificate ya Animal Health and production kutoka Chuo kinachotambulika PIGA SASA HIVI SIMU NA. 0764 601903

"Mimi Ni Kijana Nilihitimu Mafunzo Ya Mifugo Ngazi Ya Cheti Mwaka 2013 ( Certificate In Animal Health And Production ) ... Ninatafuta Kazi Yoyote Ile Itakayoweza Kunipatia Fedha Angalau Ya Kukidhi Mahitaji Yangu ... Kwa Sasa Naishi Jijini Mwanza Namba Zangu Za Simu Ni 0766922108 au 0656721710."
huyo dogo amepost humu humu ndani mtafute
 
Back
Top Bottom