Natafuta mtaalam wa 'fumigation'

Yaleyale

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
1,581
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza. Natafuta mtu anayehusika na upulizi wa dawa za kuua wadudu majumbani maarufu kama fumigation. Iwe mtu binafsi au kampuni, napatikana Dar es Salaam.

Mhusika tuwasiliane tafadhali

Aksanteni
 

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,987
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza. Natafuta mtu anayehusika na upulizi wa dawa za kuua wadudu majumbani maarufu kama fumigation. Iwe mtu binafsi au kampuni, napatikana Dar es salaam.

Check PM yako Brother.
Ahsante na Karibu.
 

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,987
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza. Natafuta mtu anayehusika na upulizi wa dawa za kuua wadudu majumbani maarufu kama fumigation. Iwe mtu binafsi au kampuni, napatikana Dar es Salaam.

Mhusika tuwasiliane tafadhali

Aksanteni
Check PM yako Mkuu Ahsante na Karibu.
 

specialist88

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
1,132
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza. Natafuta mtu anayehusika na upulizi wa dawa za kuua wadudu majumbani maarufu kama fumigation. Iwe mtu binafsi au kampuni, napatikana Dar es Salaam.

Mhusika tuwasiliane tafadhali

Aksanteni
Mkuu nipe hiyo kazi,kampuni yangu inaitwa nextmary cleaning,sanitation and fumigation services

Au nicheki kupitia no.0625567408
 

COPPER

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
2,115
2,000
Ku
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza. Natafuta mtu anayehusika na upulizi wa dawa za kuua wadudu majumbani maarufu kama fumigation. Iwe mtu binafsi au kampuni, napatikana Dar es Salaam.

Mhusika tuwasiliane tafadhali

Aksanteni

Kuna tatizo gani hadi uamue kufanya fumigation?
 

Nima Imma

JF-Expert Member
May 14, 2015
2,322
2,000
Mkuu mimi ndiyo natakiwa kusema deal closed kwa kuwa ndiyo niliyotoa tangazo. Mpaka sasa hivi saa nne na ushee kijana wako hajaenda kufanya survey kama ulivyosema jana.
Dah bora kaka umejibu kiungwana mana nikajiuliza inakuwaje ? Mana kufanya survey si kupewa kazi ,,, na kukubaliana price ni kitu kingine! Sec.mkishindwana karibu dust and shine company kwa gharama nafuu na fumigation ya uhakika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom