Natafuta msichana wa kuweka dukani

Shedangio

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Posts
448
Reaction score
170
Nashukuru vijana wamepatikna na tyr kesho wanawasili tyr kwa kazi
 
Hapo mkuu umesahau kigezo kimoja muhimu sana,
Awe na mvuto kimuonekano...!
 
Ikishindikana hata wvulana japo wadada ni waaminifu kuliko wanaume.
 
Kwa we wasiojua
Mombo ipo barabara kuu ya Arusha Moshi to Dar
 
ungehitaji mvulana ningekuja fasta maana nna uzoefu wa kuuza solar mpk sasa nipo na wachina tunauza bidhaa za solar kwa jumla.
 
ungehitaji mvulana ningekuja fasta maana nna uzoefu wa kuuza solar mpk sasa nipo na wachina tunauza bidhaa za solar kwa jumla.
Nipe namba yako mkuu nahitaji tuongee biashara ya Solar
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…