Natafuta Mpenzi

Killoe

Senior Member
Joined
Jul 19, 2016
Posts
153
Reaction score
188
Natafuta Mpenzi baadae awe mke wa kuoa. Umri wangu ni miaka 33, mfanya biashara, mkristo, Elimu Chuo kikuu.

Sifa za mke:
Elimu yoyote iwe la saba au chuo kikuu.
Sipendi mwanamke mlevi
Umri: 20-30
Awe na kazi ya kufanya, kama hana awe tayari kufanya kazi ama biashara(Mwanamke mchapakazi)
Dini : Mkristo.
Karibu Pm.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…