NATAFUTA mke


N

nur

Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
63
Likes
0
Points
13
Age
37
N

nur

Member
Joined Mar 28, 2012
63 0 13
mm ni mwanaume miaka 32, elimu ya chuo, nina mtoto mmoja, kwa umbo ni mnene wastani kimo cm 154, ni mweusi kisura. natafuta mke umri miaka 23-31 dini yoyote, elimu kuanzia kidato cha nn, awe na kazi kaajiriwa au kujiajiri sawa ila asiwe na mawazo yasiyo leta tija kwa familia. kwa aliye na nia anitafute kwa mamba. 0784567432 kwamaongezi zaidi.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,469
Likes
798
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,469 798 280
Nenda pale nyarungonbe karibu na tandamti pembeni na swahili yuma ya mkwepu karibu ya makutano ya kongo na uhuru kama unaelekea nyamwezi na livingstone opposite na mafia na jagwani kabla ya msimbazi hapo utawapata wapo bwelele
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
unatafuta mke hapa MMU ??
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Nenda pale nyarungonbe karibu na tandamti pembeni na swahili yuma ya mkwepu karibu ya makutano ya kongo na uhuru kama unaelekea nyamwezi na livingstone opposite na mafia na jagwani kabla ya msimbazi hapo utawapata wapo bwelele
Weka picha mkuu vigezo nnavyoo
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Nenda pale nyarungonbe karibu na tandamti pembeni na swahili yuma ya mkwepu karibu ya makutano ya kongo na uhuru kama unaelekea nyamwezi na livingstone opposite na mafia na jagwani kabla ya msimbazi hapo utawapata wapo bwelele
Ni bora ukamsindikiza, hawezi kufika
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953