Masokwe
JF-Expert Member
- Mar 30, 2019
- 454
- 685
Hello mamboleo vip wadau.
Husika na kichwa cha habari hapo juu.
Nahitaji mwanamke mwenye heshima zake
Elimu sio kigezo sanaa ila awe mwelewa, kujituma Kwa kufanya kazi, mapenzi na familia.
Sifa zake.
-Awe mwenye kupenda uasili, asiwe mwenye kubadili asili ya rangi (sipendi kabisa mwanamke anayejichubua
-asihusike na kubadili nywele zake kwa kuweka kemikali (ukiwa hata rasta fariani itakuwa poa sana.
--kuvaa mawigi kila mara hainipendezi unless kwa very special events
--Akiwa na nyama kiasi itakuwa safi na urefu kiasi kwa maana mimi ni mrefu kiasi 6.8ft
--Akiwa mweupe wa asili itakuwa vyema pia)(ili kuepuka habari za kujikoboa) na ukiwa maji ya kunde make sure huanzia kujikoboa.
--kabila sichagui (ila ukiwa unajua kabila lako linasifika kwa sifa mbovu mbovu tafadhali kaa mbali.
Warembo wote wenye kufundwa karibuni Inbox
Am very serious kabisaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Husika na kichwa cha habari hapo juu.
Nahitaji mwanamke mwenye heshima zake
Elimu sio kigezo sanaa ila awe mwelewa, kujituma Kwa kufanya kazi, mapenzi na familia.
Sifa zake.
-Awe mwenye kupenda uasili, asiwe mwenye kubadili asili ya rangi (sipendi kabisa mwanamke anayejichubua
-asihusike na kubadili nywele zake kwa kuweka kemikali (ukiwa hata rasta fariani itakuwa poa sana.
--kuvaa mawigi kila mara hainipendezi unless kwa very special events
--Akiwa na nyama kiasi itakuwa safi na urefu kiasi kwa maana mimi ni mrefu kiasi 6.8ft
--Akiwa mweupe wa asili itakuwa vyema pia)(ili kuepuka habari za kujikoboa) na ukiwa maji ya kunde make sure huanzia kujikoboa.
--kabila sichagui (ila ukiwa unajua kabila lako linasifika kwa sifa mbovu mbovu tafadhali kaa mbali.
Warembo wote wenye kufundwa karibuni Inbox
Am very serious kabisaa.
Sent using Jamii Forums mobile app