Natafuta mke wa pili

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
1,796
2,000
mimi ni mtu wa makamo, nina miaka 32, natafuta mwanamke ambaye yuko tayari kuwa mke wangu wa pili. ambaye anaona anaweza akaribie. siangalii umri, dini, rangi wala kabila. nitajibu atakaeni-pm tu... kumbukeni kuwa wanaume wengi wamekuwa mashoga hivyo marijali na waowaji tumebaki wachache, wahini jamani sitanii.
 

BHULULU

JF-Expert Member
Jun 28, 2012
4,917
2,000
mimi ni mtu wa makamo, nina miaka 32, natafuta mwanamke ambaye yuko tayari kuwa mke wangu wa pili. ambaye anaona anaweza akaribie. siangalii umri, dini, rangi wala kabila. nitajibu atakaeni-pm tu... kumbukeni kuwa wanaume wengi wamekuwa mashoga hivyo marijali na waowaji tumebaki wachache, wahini jamani sitanii.
Mhhhhh!Kweli umeamua
 

Kafara

JF-Expert Member
Feb 17, 2007
1,392
1,500
mimi ni mtu wa makamo, nina miaka 32, natafuta mwanamke ambaye yuko tayari kuwa mke wangu wa pili. ambaye anaona anaweza akaribie. siangalii umri, dini, rangi wala kabila. nitajibu atakaeni-pm tu... kumbukeni kuwa wanaume wengi wamekuwa mashoga hivyo marijali na waowaji tumebaki wachache, wahini jamani sitanii.

miaka 32 sio mtu wa makamo ni kijana sana. umri huo bado ni memba halali wa bavicha au uvccm :)
 

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
1,796
2,000
taja sababu ya kuoa mke wa pili, waisilamu wengu hupenda kuoa mke wa pili lakini hawana sababu muhimu ya kuoa mke wa pili
sababu sitosheki kwa mke wangu (kitandani, mie nataka bao nne yeye moja tu na hataki kuendelea na mchezo) ndio maana nataka kuongeza mwingine
 

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
1,531
1,225
lazima umwambie mkeo shida hiyo sio kuharakisha pengine mkeo anakuekea na kesho jaribu kumueleza kua humalizi hamu na unashindwa kwenda nje vipi kama utapendelea kuongeza mke wa pili?
sababu sitosheki kwa mke wangu (kitandani, mie nataka bao nne yeye moja tu na hataki kuendelea na mchezo) ndio maana nataka kuongeza mwingine
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,367
2,000
mimi ni mtu wa makamo, nina miaka 32, natafuta mwanamke ambaye yuko tayari kuwa mke wangu wa pili. ambaye anaona anaweza akaribie. siangalii umri, dini, rangi wala kabila. nitajibu atakaeni-pm tu... kumbukeni kuwa wanaume wengi wamekuwa mashoga hivyo marijali na waowaji tumebaki wachache, wahini jamani sitanii.

Ikimbie zinaa! au ulishatenda zinaa (kama sio Abdallah)
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,190
2,000
ayo gete olenigo jaga gofecibuku ugapandeke dwanike dosomba
gashi ogokolaga masala atale ambayanda
 

TECHMAN

JF-Expert Member
May 20, 2011
2,653
1,250
Pumavu kabisa umri wako wewe bado mtoto kabisa alafu unajiita mtu wa makamo. Miaka 32 usha mchoka mkeo, wakati wenzio miaka hiyo ndo wana wachumba, au ulioa fasion ukiwa na miaka 22?
Ukifikisha miaka 36 huyu mke wa pili nae akiwa achezi gemu vizuri kama mwazo unao wa tatu, ukifikisha 40 unaoa wa nne.
Nani kakwambia maisha ni kutom. . .na tu? Kama unataka mwenye kujua shughuli tafuta wale wa barabarani usiku unapiga vinne yeye kapiga sita ( fake orgasim) unarudi kwako powaaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom