Natafuta mke wa maisha -2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa maisha -2

Discussion in 'Love Connect' started by watson., Jan 27, 2012.

  1. w

    watson. Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, habari zenu wa jf ; nimerudi tena ,maana wanasema mambo mazuri hayataki haraka na subira huvuta heri!ni mimi kijana wa early 30's, nipo dom ,nahitaji mke msomi angalau form six,awe mweupe (si mkorogo)mwenye umbile la kuvutia,mkristo wa kweli,mwenye tabia njema asizidi miaka 25.aliyetayari kwa mawasiliano anaweza kunitafuta kwa amishekeli@gmail.com.:violin:
     
Loading...