Natafuta Mke wa kuwa nae kama kaka na dada

Elly20

Member
Dec 17, 2014
6
2
Natafuta Mke wa kuwa nae kama KAKA na DADA umri wowote ule.Mimi umri wangu nina miaka 45,niko serious na nina nia ya dhati na thabiti,MWANAMKE yoyote aliye na utayari tafadhali PM au tuwasiliane kwa Elly20@gmx.com
 
Duh kutongoza siku hizi kazi,ndio umejieleza hivyo kaka na dada?lkn mke?????
 
Hiyo inaitwa white marriage. Yani marriage bila tendo la ndoa. Kuna watu wameshaumizwa za dhuluma za mapenzi huko nyuma kama Oprah so hawajisikii kushiriki tendo la ndoa au wengine wana magonjwa kama UKIMWI hivyo hawako tayari kuendelea kushiriki tendo la ndoa, ihali wengine hawa function, still watu kama hawa wanahitaji kampani ya mwenzi wa maisha kama couples bila kushiriki tendo... Msibeze. Kila mtu anaelezea hisia zake na kile anachotaka. Maadam hajataka kitu kibaya, basi msaidieni kutimiza ndoto zake za maisha ili naye maisha yake yaliyobaki hapa duniani yawe ya raha na furaha. I hope atampata mtu wa aina hiyo...
 
natafuta mke wa kuwa nae kama kaka na dada umri wowote ule.mimi umri wangu nina miaka 45

si umchukue dadayako ukae nae ndani na kama huna si umchukue mtoto wa mama mdogo ukae ndani kama dada na kaka
 
45 rahaaaaa ule mwenyewe eda uje kumaliza na jf girls loh

napita tu mie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom