Natafuta mke vigezo na masharti kuzingatiwa

Natafuta mke vigezo na masharti kuzingatiwa

inspectorbenja

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Posts
656
Reaction score
728
Habari wana love connect.
Natafuta mke wa kuoa Niko serious kabisa Ngoja nitaje sifa zangu halafu niainishe za ninayemtaka
Sifa zangu kwa uchache
+Nina miaka 32
+Mrefu ft6 mweusi mwembamba kiasi
+Nina bachelor mwl
+Mcha Mungu mwaminifu Ila huwa nakasirikia nikiudhiwa Ila mwepesi wakujirudi.
+Nina mtoto mmoja.
Sifa za ninayemtaka
+Awe mkristo mcha Mungu aliueokoka
+Elimu yoyote kuanzia form four
+Asiwe mnene sana sitaki tipwa tipwa nataka mwembamba mpaka wastani
+Awe ana chura kiasi asiwe flat samahani Mimi siyo mhuni Ila nimetumia lugha ambayo vijana tunaijua nisijifanye mnafiki.
+Awe ana miguu mizuri iliyojaa kiasi na kunyooka.
+Awe mweupe au mweusi
+Awe na kashape Fulani hivi akivaa nguo inamkaa.
+Awe anaelewa maisha,asiwe na tamaa.
+Aside ametahiriwa wala kukeketwa.
N.B Mimi najijua udhaifu wangu na naomba vigezo vizingatiwe nisijifanye mnafiki wala mtakatifu sana.Siyo baadae unaoa halafu unaanza kutamani nasisitiza hasa kigezo cha kujaa jaa yaani hips na mkalio na miguu mizuri inayovutia iliyonyooka .
Aliye interested anipm
 
We umejitajia visifa vyako vitano afu binti wa watu unamwekea vigezo kibao.... Mungu anakuona.

Wewe una mtoto kwanini usimuoe mama wa mtoto wako???... Inaelekea we pasua kichwa.

NB. Mke mwema mtu hupata kwa Bwana, na huyu Bwana anayezungumziwa sio JamiiForums.

Kesha ukiomba.... tafuta utapata, bisha utafunguliwa, omba utapewa

Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina...

Enenda na amani!!
 
jamani nimecheka tu.



hizo sifa tulizo ziainisha.
1) awe ns kashep akivaa nguo i

we ina mkaa sasa sisi wa shapeless kwani huwa zinatupwaya?!!!!!
2)awe na miguu iliyo jaa na kunyooka vipi kuhusu ile yenye kujaa kwa juu kidogo km chupa ya konyagi?
3)awe mkristo mcha mungu aliyeokoka ivi kuna mcha mungu asiye okoka?.


all in all ndo chaguo lako.
nawaomba wadada wa humu mjitokeze kwa wingi huko pm tenda hiyoooooooooooo!!!!!!

gudlucky!.
 
v
We umejitajia visifa vyako vitano afu binti wa watu unamwekea vigezo kibao.... Mungu anakuona.

Wewe una mtoto kwanini usimuoe mama wa mtoto wako???... Inaelekea we pasua kichwa.

NB. Mke mwema mtu hupata kwa Bwana, na huyu Bwana anayezungumziwa sio JamiiForums.

Kesha ukiomba.... tafuta utapata, bisha utafunguliwa, omba utapewa

Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina...

Enenda na amani!!
asqnte mkuu nondo nzito umeshusha kwa ufasaha.

gudlucky!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom