Mzee wa fund
JF-Expert Member
- Oct 24, 2010
- 514
- 90
Hivi unapopata mwanamke kwenye NET Je mnaweza kuja kuoana,au mnaishia kungonoana tu.
Mimi ni mwanaume(32).Mwajiriwa wa serikalini.Ni mweusi,mnene kiasi,mcha mungu.Napendelea mwanamke mwenye ajira serikalini.Mkristo,mcha mungu,umri(26-31).Tafadhali nina maanisha.Mwenye utayari ani PM nitampa namba ya simu yangu.
serikalini kuna nini?
Mke mwema anatoka kwa bwana na sio humu JF.
Wewe unatabia mbaya maana wanawake wote wanaokuzunguka wanakujua tabia yako ndio maana wamekukataa.
Nenda kawaombe msamaha kati ya hao utapata kimwana safiiiii.
Mh, sasa si ma house girl ndo umetutosa?
Nakuja huko PM, ila sijaajiriwa serikalini
serikalini kuna nini?