Natafuta mdada/Jimama kuliwazana

mhnk

JF-Expert Member
Nov 25, 2011
641
500
Nina maisha yangu fresh..niko lonely..umri 39...ninayemtafuta awe na maisha yake fresh,anajielewa na ana shepu"kafungashia"..ukiwa serious ni pm..ni kuliwazana tu sio kulizana p'se...
 

i-77

JF-Expert Member
May 23, 2015
721
1,000
Kama una 39 then unatafuta jimama tafadhal badilisha heading sema natafuta kikongwe....nduki
 

malingas

Senior Member
Mar 24, 2015
122
250
Nina maisha yangu fresh..niko lonely..umri 39...ninayemtafuta awe na maisha yake fresh,anajielewa na ana shepu"kafungashia"..ukiwa serious ni pm..ni kuliwazana tu sio kulizana p'se...
Njoo mtaani kwetu wamejaa unaitwa mtaa wa wajane na wameachiwa pesa za kutosha .wanatafuta wakutumia nao ila usije uliza waume zao walikufaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom