Natafuta mchumba

harmar

New Member
Mar 26, 2015
3
20
Habari zenu ndugu,

Natafuta mchumba wa kuoa, awe muislam mwenye iman kwa mola wake, awe na Miaka kuanzia 20-30. Kwa mawasiliano please first E-mail me throught harmarazar759@gmail.com
 

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Aug 14, 2014
2,124
2,000
Kwa vigezo hivo vya dini wewe ni muislam! Na kipindi hiki mko kwenye mfungo! Unaonaje ukielekeza maombi kwa Mola wako
 

harmar

New Member
Mar 26, 2015
3
20
Kwa vigezo hivo vya dini wewe ni muislam! Na kipind hiki mko kwenye mfungo! Unaonaje ukielekeza maombi kwa Mola wako

Ndugu ndoa ni ibada mojawapo kwan twaambia, aliye ktk ndoa ametimiza nusu ya dini. pia tambua hayo maombi pia yaitaji juudi zako. kwan hata kwenye bibilia iliandikwa JISAIDIE NAMI NTAKUSAIDIA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom