Natafuta Mchumba

Dec 3, 2013
9
0
Mr salumu yasini nina ishi mbeya town natafuta mchumba mrembo awe na umri 18-20years na awe amesoma atleast form4 to form6,mm nasoma chuo jijini mbeya mwaka 2.wasiliana kwa namba 0657134330 or salumuyasini@gmail.com
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Mbeya wako weng sana labda kama hawaonekani maana asilimia kubwa mablack beuty
 

Chibolo

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,365
2,000
kwanini usitafute demu hapo chuoni? chuoni ndo kuna mademu wakali kaka! huku kwenye mitandao utapata mabibi wazee tu ndugu yangu.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,446
2,000
Mazee hebu piga piga misele hapo mitaa ya Teku, Mzumbe au upande wa pili kule Uhasibu lazima utapata totoz nzuri...

Ukiona wa chuo hawakufai basi nenda mitaa ya Jacaranda, Block T au Sae kuna totoz za kishua unaweza opoa mmoja...

Usitafute totoz za Simike, Mama John, Soweto, Nzovwe wala Mbalizi maana zitakutangazia shida tu wakati uchumi wa JK huu hausomeki...



Mr salumu yasini nina ishi mbeya town natafuta mchumba mrembo awe na umri 18-20years na awe amesoma atleast form4 to form6,mm nasoma chuo jijini mbeya mwaka 2.wasiliana kwa namba 0657134330 or salumuyasini@gmail.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom