Natafuta mchumba


K

Kikolu

New Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
48
K

Kikolu

New Member
Joined Jun 4, 2013
2 0 0
Habari wana JF, najitokeza nikiwa serious kabisa, natafuta mchumba. Mimi ni mwanamke, hivyo natafuta mchumba wa kiume. Umri kuanzia miaka 35 mpaka 41. Natafuta mchumba mwenye umri huu kwani wengi walio kwenye umri huu wameshaanza kuwa na akili za kiutu uzima hivyo jamani naomba msinishambulie sana. Dunia ya sasa imeharibika sana hivyo natafuta mtu anayemfahamu Mungu, awe mkristo, elimu nayo ni muhimu siku hizi hivyo naomba sana atakayeniandikia awe na elimu kuanzia chuo kikuu. Pia asiwe amewahi kuoa au asiwe na watoto, najua watu mtanishambulia kwa hili, lakini watu wa hivi wapo. Aliye tayari na aliye serious kuhusu swala hili naomba aniandikie kwenye email address:

suzykimbo@yahoo.com
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,457
Likes
4,483
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,457 4,483 280
Kwan ww unamiaka mingap?
 
msafiri27

msafiri27

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
msafiri27

msafiri27

Member
Joined Sep 16, 2011
57 0 13
Habari wana JF, najitokeza nikiwa serious kabisa, natafuta mchumba. Mimi ni mwanamke, hivyo natafuta mchumba wa kiume. Umri kuanzia miaka 35 mpaka 41. Natafuta mchumba mwenye umri huu kwani wengi walio kwenye umri huu wameshaanza kuwa na akili za kiutu uzima hivyo jamani naomba msinishambulie sana. Dunia ya sasa imeharibika sana hivyo natafuta mtu anayemfahamu Mungu, awe mkristo, elimu nayo ni muhimu siku hizi hivyo naomba sana atakayeniandikia awe na elimu kuanzia chuo kikuu. Pia asiwe amewahi kuoa au asiwe na watoto, najua watu mtanishambulia kwa hili, lakini watu wa hivi wapo. Aliye tayari na aliye serious kuhusu swala hili naomba aniandikie kwenye email address:

suzykimbo@yahoo.com
ushanipata mdada....ondoa shaka
 
Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
508
Likes
391
Points
80
Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
508 391 80
Uuuuwi!!! zogooo daagana na uswa!!!! nitakutafuta
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,911