Natafuta mchumba.....!


Emasaku

Emasaku

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
52
Likes
3
Points
15
Emasaku

Emasaku

Member
Joined Sep 24, 2011
52 3 15
Habarini wana JF, mimi ni kijana mwenye miaka 28, baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu atimaye nimeona bora nitafute mchumba jamani! Sifa zangu nitaelezea kidogo tu, ni mrefu, maji ya kunde na handsome kiasi chake!
Vigezo muhimu vya msichana,
1. Awe na elimu ya secondary na kusomea course yeyote au awe na diploma/degree!
2. Awe mkweli na mcha mungu, awe single!
3. Kisura awe mweupe/maji ya kunde, mrefu kiasi, mnene kiyasi
4. Asiwe mtu wa night club, awe mtu wakujituma na mpenda maendeleo!

Nipo serious Jamani sitanie!!!!
 
S

soledad

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
97
Likes
3
Points
15
S

soledad

Member
Joined Sep 17, 2011
97 3 15
Habarini wana JF, mimi ni kijana mwenye miaka 28, baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu atimaye nimeona bora nitafute mchumba jamani! Sifa zangu nitaelezea kidogo tu, ni mrefu, maji ya kunde na handsome kiasi chake!
Vigezo muhimu vya msichana,
1. Awe na elimu ya secondary na kusomea course yeyote au awe na diploma/degree!
2. Awe mkweli na mcha mungu, awe single!
3. Kisura awe mweupe/maji ya kunde, mrefu kiasi, mnene kiyasi
4. Asiwe mtu wa night club, awe mtu wakujituma na mpenda maendeleo!

Nipo serious Jamani sitanie!!!!
inaonekana nowdays watu kupata watu wenye sifa wanazotaka imekuwa ngumu ndo maana wanatoa sehemu kama hii! Ndo nyingi watu waolewa na kuoa basi tu cuz drem men/women wao hawajawapata but muda umefika
 
S

soledad

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
97
Likes
3
Points
15
S

soledad

Member
Joined Sep 17, 2011
97 3 15
Habarini wana JF, mimi ni kijana mwenye miaka 28, baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu atimaye nimeona bora nitafute mchumba jamani! Sifa zangu nitaelezea kidogo tu, ni mrefu, maji ya kunde na handsome kiasi chake!<br>
Vigezo muhimu vya msichana,<br>
1. Awe na elimu ya secondary na kusomea course yeyote au awe na diploma/degree!<br>
2. Awe mkweli na mcha mungu, awe single!<br>
3. Kisura awe mweupe/maji ya kunde, mrefu kiasi, mnene kiyasi<br>
4. Asiwe mtu wa night club, awe mtu wakujituma na mpenda maendeleo! <br>
<br>
Nipo serious Jamani sitanie!!!!
<br><br>

inaonekana nowdays&nbsp; watu kupata watu wenye sifa wanazotaka imekuwa ngumu ndo maana&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; wanatoa sehemu kama hii! Ndo nyingi&nbsp;&nbsp; watu waolewa na kuoa&nbsp; basi tu cuz dream men/women wao hawajawapata but muda umefika
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
kha!! night club ndo nn??? je kama anaenda morning club!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,538
Likes
999
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,538 999 280
kha!! night club ndo nn??? je kama anaenda morning club!
acha bange za kwenye jua kali, mwenzako yupo serious. Kama umekolea na sifa zake mpm bathi!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kila la heri. Mwenyezi mungu akufanyie wepesi katika hitaji lako.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Na mimi niliyekuzidi umri naruhusiwa?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Ukimpata na ww usije ukamtia mimba fasta fasta kama yule mwenze2 hapa ..........
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Kila la kheri
Nakuusia kigezo cha UCHAMUNGU ukipe nafasi ya juu zaidi kuliko viingine
.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Habarini wana JF, mimi ni kijana mwenye miaka 28, baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu atimaye nimeona bora nitafute mchumba jamani! Sifa zangu nitaelezea kidogo tu, ni mrefu, maji ya kunde na handsome kiasi chake!
Vigezo muhimu vya msichana,
1. Awe na elimu ya secondary na kusomea course yeyote au awe na diploma/degree!
2. Awe mkweli na mcha mungu, awe single!
3. Kisura awe mweupe/maji ya kunde, mrefu kiasi, mnene kiyasi
4. Asiwe mtu wa night club, awe mtu wakujituma na mpenda maendeleo!

Nipo serious Jamani sitanie!!!!
nGOJEA NIKUSHAURI MWAYEGO! mtu asikudanganye.. Vigezo ulivyovitoa sivipingi ila havifai sana kwa leo.. Anaweza kuwa na sifa zote hizo ila asiwe wa kukufaa wewe. na mimi nakushauri usitafute mchumba, wewe tafuta mke, na mke mwema Hutoka kwa mwenyezi Mungu. Hivyo wasikilize viongozi wako wa dini na watakupa mwongozo mzuri. nasema hivi kwa sababu mambo ya mapenzi graduation yake ni kitandani. na ndoa hujengwa au hubomolewa na siri za kitandani. unaweza kukuta kweli anazo sifa zote lakini kumbe nanii yake pana sana, ukidumbukiza yako you dont feel frictions, kama umedumbukiza kwenye mfuko wa salfet, unaweza kumwazia kwamba may be mwenzi wako alikuwa kahaba wa kutupa thats why wamemtanua sana nanii yake kumbe ni maumbo tu, kwa wengine yanafaa, au unaweza kukuta ni kavu sana(jangwa) hadi umiminie korie tele kama lubricant. kila baada ya shughuli mashuka yanafuliwa, taabu hiyo unadhani utaiweza, hao wanafaaa wale ambao hata kabla ya kuanza wameshatema automatic" lubricant'. au utakuta mwenzako ni kama tundu la sindano. yaani mpaka ipenetrate umeswet si kawaida, unatamani kufungia miguu ukutani, halafu wa hivyo huwa pia waoga sana, mara zote anabanabana miguu kwa hofu. mwingine utakuta kitu yake unatoa foma kwelikweli. ukiwa kazini makelele over mtu anafua nguo, kisha anakulowesha na mara zote unasaka kitambaa unapunguza mimaji na unaendelea. adha hiyo utaipenda? hiyo inafaa wale wenye mashine kavu kabisa. wengine pale unapoanza tu anatema ukwapa kwa sana. sasa wewe utawezea wapi ugomvi huo? BORA AMPATE MTEMaKWAPA MWENZAKE WATAENDANA. huo kidogo ni upande wa kinadada, kwa kinakaka ndo usiseme, kuna wenye papara, wakurupukaji wao ni kumwagilia na kutimka, kuna wenye nanii fupi kama sm3, wengine ndefuuuuu, wengine nyembambaa kisha imekula kona, wengeni kinu(Fupi nene) WENGINE NDOANO, YAANI AKIPENYEZA NCHA YA RUNGU LAKE NI NGUMU HIVYO MMAMA ANAHISI KUKOKOTOLEWA NDANI.. NAKWAMBIA MKIFUNGA NDOA NA MKE AKAGUNDUA WEWE UKO HIVYO UGOMVI USIO NA SABABU KILA DAY ILI USIMNANIHII. UNAJUA WHAT MA FRIEND, WAKATI WA UCHUMBA au urafiki ukimwonja mtu wala hana muda wa kuwazia ubaya wako, kama ni mdada yeye anawaza kuolewa tu. na baada ya ndoa ndipo anapoanza kuexperience love. na anagundua kumbe huyu mbaba ni hovyo. kuanzia wakati huo atakuwa akikukwepa maisha yake yote. hapo ndipo unapoanza kusaka small house na maisha kuwa magumu zaidi.. pole.. nakushauri usimguse mwanamke kabla ya ndoa.. Mungu atakupangia wa kufanana na wewe.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kazana utawapata tu na sio kumpata
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,015
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,015 26 145
Mkuu ukipata urud hapa jamvin utueleze utakayokumbana nayo.
 
Emasaku

Emasaku

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
52
Likes
3
Points
15
Emasaku

Emasaku

Member
Joined Sep 24, 2011
52 3 15
nGOJEA NIKUSHAURI MWAYEGO! mtu asikudanganye.. Vigezo ulivyovitoa sivipingi ila havifai sana kwa leo.. Anaweza kuwa na sifa zote hizo ila asiwe wa kukufaa wewe. na mimi nakushauri usitafute mchumba, wewe tafuta mke, na mke mwema Hutoka kwa mwenyezi Mungu. Hivyo wasikilize viongozi wako wa dini na watakupa mwongozo mzuri. nasema hivi kwa sababu mambo ya mapenzi graduation yake ni kitandani. na ndoa hujengwa au hubomolewa na siri za kitandani. unaweza kukuta kweli anazo sifa zote lakini kumbe nanii yake pana sana, ukidumbukiza yako you dont feel frictions, kama umedumbukiza kwenye mfuko wa salfet, unaweza kumwazia kwamba may be mwenzi wako alikuwa kahaba wa kutupa thats why wamemtanua sana nanii yake kumbe ni maumbo tu, kwa wengine yanafaa, au unaweza kukuta ni kavu sana(jangwa) hadi umiminie korie tele kama lubricant. kila baada ya shughuli mashuka yanafuliwa, taabu hiyo unadhani utaiweza, hao wanafaaa wale ambao hata kabla ya kuanza wameshatema automatic" lubricant'. au utakuta mwenzako ni kama tundu la sindano. yaani mpaka ipenetrate umeswet si kawaida, unatamani kufungia miguu ukutani, halafu wa hivyo huwa pia waoga sana, mara zote anabanabana miguu kwa hofu. mwingine utakuta kitu yake unatoa foma kwelikweli. ukiwa kazini makelele over mtu anafua nguo, kisha anakulowesha na mara zote unasaka kitambaa unapunguza mimaji na unaendelea. adha hiyo utaipenda? hiyo inafaa wale wenye mashine kavu kabisa. wengine pale unapoanza tu anatema ukwapa kwa sana. sasa wewe utawezea wapi ugomvi huo? BORA AMPATE MTEMaKWAPA MWENZAKE WATAENDANA. huo kidogo ni upande wa kinadada, kwa kinakaka ndo usiseme, kuna wenye papara, wakurupukaji wao ni kumwagilia na kutimka, kuna wenye nanii fupi kama sm3, wengine ndefuuuuu, wengine nyembambaa kisha imekula kona, wengeni kinu(Fupi nene) WENGINE NDOANO, YAANI AKIPENYEZA NCHA YA RUNGU LAKE NI NGUMU HIVYO MMAMA ANAHISI KUKOKOTOLEWA NDANI.. NAKWAMBIA MKIFUNGA NDOA NA MKE AKAGUNDUA WEWE UKO HIVYO UGOMVI USIO NA SABABU KILA DAY ILI USIMNANIHII. UNAJUA WHAT MA FRIEND, WAKATI WA UCHUMBA au urafiki ukimwonja mtu wala hana muda wa kuwazia ubaya wako, kama ni mdada yeye anawaza kuolewa tu. na baada ya ndoa ndipo anapoanza kuexperience love. na anagundua kumbe huyu mbaba ni hovyo. kuanzia wakati huo atakuwa akikukwepa maisha yake yote. hapo ndipo unapoanza kusaka small house na maisha kuwa magumu zaidi.. pole.. nakushauri usimguse mwanamke kabla ya ndoa.. Mungu atakupangia wa kufanana na wewe.
Asante sana kwa ushauri wako mkubwa!!! Nimekubali wewe ni great thinker!!!
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
wengi nimewapa ushauri wa kwenda kwenye mahostel hasa mabibo udsm ifm au za saut mwanza utarudi unachekelea.tena wenye misifa zaid ya hizo ulizotaja.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
kazi kwel kwel...hivi huwa wanajitokeza kwel ? Au ni kama kuandika review ovi store
 
M

Mkomaly

Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
13
M

Mkomaly

Member
Joined Sep 22, 2011
33 0 13
ol the best bt uwe makini kaka....najua watajitokeza wengi sana usisahau kumwomba Mungu coz ndo mpaji
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
wataku pm tu mkuu kaa mkao wa kula
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993