Natafuta mchumba wa kuo wajameni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuo wajameni

Discussion in 'Love Connect' started by CHASHA FARMING, Jul 14, 2011.

  1. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,129
    Trophy Points: 280
    natafuta mchumba(mwanamke) wa kuo na awe na vigezo vifutavyo
    1. elimu si muhimu sana
    2.kabila nalo c muhumu hata kidogo
    3. umuri nao ni muhimu sana 19-26
    4. Heshima ni kitu mihimu kuliko vyote
    5. Dini nayo si muhimu sana ingawa mimi ni mkristo
    MIMI NIKO a town au Arusha

    Hii ni sereasi wakuu na si jikong so kama huhusiki na hii thread ni muhimu ukaiacha kama ilivyo kuliko kuchangia vitu vya ajabu hapa, au kama unamchango basi uwe ni mchango wa kujenga na sio kukebehi
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,431
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    nina staff mwenzangu hapa anatamani kuolewa,lakini nilipomtajia kuwa SATAN anatafuta mke aliguna....na kuogopa sana....eti anaogopa kuitwa MRS SATAN...........Nakutakia kila la kheri.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red navyo ni vigezo?
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,924
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    JF imevamiwa mpaka na mashetani.

    huwezi kujiita jina la kitu usichokipenda!
     
  5. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #5
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,187
    Likes Received: 41,372
    Trophy Points: 280
    Duuh mashetani tena?
     
  6. sayoo

    sayoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2017
    Joined: Nov 19, 2014
    Messages: 1,286
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii thread umeichomoa wap maana ni ya toka 2011 ,duuh kitambo sana
     
  7. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #7
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,187
    Likes Received: 41,372
    Trophy Points: 280
    ipo hapahapa Love connect mkuu
     
  8. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,245
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    Kacopy specifications za mke anaemwitaji.... Lol
     
  9. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,442
    Likes Received: 24,797
    Trophy Points: 280
    Hii thread imepost nipo around class 7
     
Loading...