Natafuta Mchumba wa kuanza nae maisha ya ndoa

Natafuta Mchumba wa kuanza nae maisha ya ndoa

Mwanamwana

Platinum Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
9,604
Reaction score
22,714
Habari wana-MMU na Love Connect,

Mimi ni kijana mtanzania,natafta mwanamke ambaye nitaanzisha nae mahusiano ya kimapenzi ambaye baadae atakuwa mchumba wangu na Mungu akijalia tufunge pingu za maisha na kuanzisha familia.

Sifa zangu:

Umri - 25yrs
Elimu - Chuo
Kimo - Mrefu kiasi
Umbo - Mnene kiasi
Rangi - Mweusi
Kilo - 82kg
Kazi - Nimeajiriwa
Dini - Mkristu (Roman catholic)
Kabila - Mhaya

Sifa za mwanamke nimtakaye:

Umri - 23 mpaka 28
Elimu - Kuanzia kidato cha 4
Kimo - Asiwe mfupi mno
Umbo - Asiwe mnene sana au mwembamba sana
Rangi - Yoyote lakini sio mweupe sana
Dini - Mimi sichagui dini ila napendelea sana awe mkristu

Kabila napenda lolote maana mimi sio mkabila kabisa na napenda watanzania wote.

Kuhusu kazi sio lazima ila awe na akili ya kujituma na mawazo chanya ya kufanya shughuli yoyote ya kuingiza kipato.

Mwanamke over-used haruhusiwi kabisa hapa.

Mlevi, mlafi na mtu wa club hapana mana hayo mambo yamenipita kushoto na siyapi kipaumbele katika maisha yangu.

Awe msafi wa mwili,mavazi na makazi,mimi muda wote napenda kuonekana nadhifu hata kama sina pesa.

Nipo serious na kweli nahitaji so kwa aliye tayari tuwasiliane via pm.

Avatar inayoonekana hapo ni picha yangu halisi.

Karibuni sana.
 
waaapi wahaya mchumba huyo.......wazee wa kat.........subiri wanakuja usikate tamaa.
 
"Mwanamke over-used haruhusiwi kabisa hapa." Unamaanishaa?? Na Utajuaje?

Doh! hizo sifa naona kama ni zangu but nyngine hapo ndo sijaelwa. Hope utampata kiukweli.
 
Kilo - 82kg. duu ndugu una kilo bala fanya mazoez upungun hata ukifka 70 sio mbaya.
Rangi - Yoyote lakini sio mweupe
sana ( rangi yoyote ni ipi)
 
Dadeki hapa ni kupelekwa gulioni katerero....
vigezo tu ndo sina, ninge enjoy balaa!!!!
 
Mkuu ukipata dogo mrefu mrefu chini ya 30 nipigie pande. umuulize kabisa kama ni bibi mikorogo asinisogelee. nataka kitu natural.
 
Acha kuwabania wenzako rizki....

Wale uliowapata PM hadi ukarudi kushukuru hawakutoshi???

Heeh! Mie kwani nimesema kama nimeshapata. Mie naendelea kutafuta na hata hao ambao wameniPM naendelea kuwasiliana nao hadi nimpate nimtafutae.

Usiwe na wasiwasi ndugu.
 
Ngoja waje,lakini overused sijui utamjuaje na soko huria hili la mchina.

Ni shidaa mkuu na mtihani mkubwa mkuu ila nitamjua nikishaona tupu yake.Nimetanguliza tahadhali sasa kama anajua ni overused na akaja kweli atakuwa kanikosea adabu.
 
"Mwanamke over-used haruhusiwi kabisa hapa." Unamaanishaa?? Na Utajuaje?

Doh! hizo sifa naona kama ni zangu but nyngine hapo ndo sijaelwa. Hope utampata kiukweli.

Kwani usichoelewa mwanamke over-used ni nini? Dah ukikutana na over-used hamu inakuisha kabisa.
 
Acha kuwabania wenzako rizki....

Wale uliowapata PM hadi ukarudi kushukuru hawakutoshi???

Mwambie mkuu, jana katuekea kigezo cha miaka 40 ili kutunyima fursa vijana wenzake.
 
Kilo - 82kg. duu ndugu una kilo bala fanya mazoez upungun hata ukifka 70 sio mbaya.
Rangi - Yoyote lakini sio mweupe
sana ( rangi yoyote ni ipi)

Mbona kilo za kawaida na zinaendana na urefu wangu?

Alafu binadam si wana rangi mbili so yoyote nilimaanisha mweupe(sio sana) au mweusi.
 
Evelyn Salt ushakutana na rijali anayejua kucheza na gulio la katerero?

Hhhaahahaa vigezo gani unavyo mana hapa ni soko huria.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ukipata dogo mrefu mrefu chini ya 30 nipigie pande. umuulize kabisa kama ni bibi mikorogo asinisogelee. nataka kitu natural.

Mkuu unamaanisha mkorogo kama huyu mwenye skin nyekundu?
attachment.php
 

Attachments

  • MkewaMkubwaSaidFelakulia.jpg
    MkewaMkubwaSaidFelakulia.jpg
    92.7 KB · Views: 577
Back
Top Bottom