Natafuta mchumba wa gate kali/mambo safi


M

MISAPE

Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
73
Likes
23
Points
15
M

MISAPE

Member
Joined Nov 28, 2012
73 23 15
HABARI WANA JF!
MIMI NI KIJANA WA KIUME UMRI 28,NATAFUTA GIRLFRIEND MTOTO WA GATE KALI MAMBO SAFI UMRI 18-25,ELIMU KUANZIA KIDATO CHA NNE CHENYE UFAULU NA KUENDELEA ,SIBAGUI RANGI,DINI WALA KABILA,AWE SERIOUS,AWE TAYARI KUPIMA VVU NA MWENYE MAPENZI YA KWELI,UTANI SITAKI

SIFA NA MAISHA YANGU KWA UFUPI
MIMI MAJI YA KUNDE,MREFU,MWEMBAMBA,SINA MTOTO,MFANYAKAZI AGENCY FULANI YA SERIKALI,PIA NI MWANAFUNZI CHUO FULANI HAPA DAR ES SALAAM NACHUKUA DEGREE YA ENGINEERING,KIUCHUMI KIASI FULANI NAJIWEZA,NIMEPANGA NAISHI PEKE YANGU SINA NYUMBA LAKIN NINA KIWANJA MBEZI MPIGI MAGOE,NINA GARI MOJA NDOGO YA KUTEMBELEA
NARUDIA NIPO SERIOUS UTANI SITAKI MASHARTI NA VIGEZO KUZINGATIWA,MWENYE SIFA TUWASILIANE KWA PRIVATE SMS OR KWA EMAIL kiss22love@gmail.com kila sms au email itajibiwa
nawasilisha.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,101
Likes
4,427
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,101 4,427 280
mmh mapenzi ya siku hizi ya kichina kweli " eti vigezo na masharti kuzingatiwa!!!!!!" haya kila la heri katika searching
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Duh! Mselaa inaelekea ulikuwa unapiga nyeto kinyama mpaka dushelele inachubuka utafikiri kifuto cha pencel.
Ila usijali ingia hapa ujichagulie vimwana vya wa kufa mtu
cheki totoz
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,674
Likes
52
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,674 52 145
Ambao sio mambo safi kazi tunayo..!!

Ngoja nikatafute mlala hoi mwenzangu..!!
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
mh unataka baba mkwe akusaidie kujengaee
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
me nimekupenda ila sasa kwetu sio geti kali nifanyeje
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
78
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 78 145
mh unataka baba mkwe akusaidie kujengaee
umeona eeh,,we MISAPE,mapenzi hayaangalii mageti....je akiwa housegirl geti kali,utachukua?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444