Natafuta mchumba(mke)


I

IBRAAH

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
161
Points
0
I

IBRAAH

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
161 0
wana jf nipo seliosly natafuta mcumba wa kuoa na kuanzisha maisha na mimi
sifa zang:mnene kiasi kabila muhehe.umri wang ni miak25
sifa za anae tafutw:
mweupe kiasi si wakujichubua.mwembamba kiasi umri miaka18~22 kabila lolote ispokuwa mrangi na mnyaturu.awe wa maeneo ya Iringa,dodoma,mbeya,na dar ili iwe rahis mi nayeye kuonana mara kwa mara.
alie tayar ani pm na anitafute kupitia0786093134
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
ubaguzi huu sijui utaisha lini, haya napita tu ubarikiwe.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Wanyaturu wana nn mkuu!! Fafanua basi hata kidogo.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
hapana madameX sio ubaguz walinitenda hao
Kwahiyo kila kabila likkikutenda inaweka blacklist, sio hivyo maisha. Kila kabila lina black sheep, wewe omba mungu tu.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Mbona unajibu wanawake tu!!?
 

Forum statistics

Threads 1,294,401
Members 497,915
Posts 31,174,804
Top